#52 Dubai Bình Tân, em có phép thuật gì mà làm anh mê muội

Lượt xem: 1,751

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Núp lùm nghe ngóng thông tin đã lâu, được biết Dubai Bình Tân (DBBT) có em #52 với biệt danh phù thủy cũng danh vang thiên hạ. Được hôm đúng lúc Garry tui có việc phải chạy xuống Kinh Dương Vương. Xong việc lại muốn kiếm chỗ nào ms cái cho khỏe khoắn. Chợt nhớ ra DBBT chạy qua cũng gần. Thế là nhanh chóng lấy code camapro và thẳng tiến thôi trong.
Vào đến nơi hiên ngang chọn VIP Thái, gọi ngay nàng 52, tuy nhiên kẹt khoảng 40p, ok đợi thôi có gì mà vội đâu, từ từ cháo nó cũng nhừ. Nằm lướt web uống nước suối tí cũng ổn.

Cũng tới lúc lên phòng. Cơ sở phòng ốc sạch sẽ mát mẻ, có mảng xanh lá nhưng không làm tui xa lánh :D nói chung tui thấy ổn với csvc nơi đây. Vào xông hơi cái cho khỏe người nào. Xông 1 tí thì em vào, pha nước đợi tui. Xưa giờ tui không thích để các nàng chờ lâu nên chẳng ngồi đồng trong phòng xông hơi dù đang xông khá đã. Bước ra em chào tui với nụ cười trên môi, sao tui thấy có gì đó bí hiểm pha chút ma mãnh quá, đúng với danh phù thủy. Tũi cười chào lại. Em lau người rồi dìu tui vào tắm. Em tắm kỹ càng, ân cần, nhất là chăm sóc thằng em rất tốt, thiệt chứ tới nỗi thằng anh muốn ganh tị luôn :mad:
Tui đánh giá em này face có nét ưa nhìn, dân miền tây mà tui nhìn hao hao giống dân miền cao, dáng người cân đối, da trắng trẻo
V1 căng tròn đầy nhựa sống 8đ
V2 lipid không nhiều 7đ
V3 căng đét, ước chi được doggy 8đ
V4 tùy ae khám, không phá

Tắm xong liền lên giường mát xa, phải nói em ms có lực, khá thấm, có làm đá nóng. Em còn ms mặt, dù tui không chú trọng phần ms mặt cho lắm (do da mặt mịn sẵn rồi) nhưng công nhận em làm kỹ thiệt, chắc để da mặt đẹp như đi spa chăng :)

Lắng đọng vài giây, tiếng sột soạt báo cho ae tui biết mình sắp chịu đòn của 1 cao thủ muay Thái. Cảm giác hoang mang lẫn hồi hộp đan xen. Ta nói đôi gò bồng đảo của em lả lướt tới đâu tui phê tới đó. Lại còn kết hợp đường lưỡi ma quái nữa chớ. Lúc này mới thấm thía công dụng của cái rãnh chớ không thằng em khó chịu lắm đây.
Chắc em cũng tâm lý biết máu zâm, à không máu nóng của tui đã dâng trào, nên nhẹ nhàng kêu tui quay lại. Mà quay lại thì em cũng đâu có nhẹ nhàng với tui, tiếp tục combo đòn Thái làm ae tui tê tái. Ngực gì mà lướt có cảm giác quá, lưỡi gì mà rê tê tê dữ. Phù thủy, thôi chết rồi dính ma thuật của ẻm rồi. Sao đây ta? Dùng hết kinh nghiệm giang hồ, tui trấn tĩnh lại và bắt đầu tấn công, đầu tiên tay khám v1, lướt qua vòng eo rồi tới v3 căng đét. Dĩ nhiên không quên v4 hấp dẫn kia. Kết hợp cả bb, em bắt đầu thở và tiếng rên vang lên đầy kích thích. Lúc này mà yếu là cướp cò ngay. Em bèn chuyển sang đối thủ yếu hơn là thằng em tui, dùng cặp bồng đảo mà thi triển đòn Thái với nó, tội thằng nhỏ:confused:. Rồi 1 loạt combo chiêu thức với cái lưỡi rắn ma thuật và đôi tay huyền ảo của em..thôi đành thúc thủ vậy, đối thủ quá mạnh.

Tic có code camapro, tip theo sự phê pha. Mê muội với phép thuật của em này rồi, lần sau tái ngộ mới được.

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc, Neo and KamaSu

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Hihi cảm ơn huynh đã đánh giá tốt nữ phù thuỷ của muội . Huynh nên thử gói onsen sẽ có nhiều phép thuật hơn nữa đó

Tài 69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
9
214
65
0 ₿
Chưa có cơ hội thử lửa lần nào cũng bé đang làm