Bình Tân 58 Má lún siêu cưng - (|) ngọt nước - CIA

Lượt xem: 5,257

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Tết vào quá sức bận rộn nay mới được off 1 hôm lên diễn đàn lướt xem gần nhà đi cho tiện thì thấy có bài nói bé 2 cái lún đồng tiền đúng gu quá :6onion23:tức tốc lấy cái code phi con chiến mã đến. Quên mất phải gọi điện nên đến đúng lúc em nó vừa lên mới cay đắng cuộc tình:cuteonion59: , vẫn quyết tâm book bằng được nên đưa nhẹ code ra làm cái 2 phát ngay rồi gọi mấy anh em đi bắn bida chơi. Bắn gần thắng thì cơ sở gọi nói bé gần xong mà còn đến 70 điểm có khi bắn cả tiếng nữa chưa xong nên tạm chấp nhận thua để đến với em nó chứ thằng em lùng bùng quá rồi bắn chả trúng gì được:2onion19:. Phi ào vào có bác bảo vệ nhiệt tình dẫn xe cho lên lựa thêm 1 bé cho thằng bạn thì siêu dễ tính nên kêu ai cũng được thế là 2 anh em 58 và 69 ngồi đợi 1 lát thì thằng bạn lên trước còn bé vẫn đang chuẩn bị ngồi nhấp nháp nhẹ tí thì lên phòng xông phát cho khỏe nghe tiếng cửa mở ra ngay lập tức đưa con ngươi tới nhòm thấy em khá là cao . Thôi cũng ra luôn để ngắm em nhiều tí em cười rất là cưng sao cứ thấy con gái 1 răng khểnh 2 lún đồng tiền là mê xỉu ta ơi:cuteonion21: không biết anh em đây có cùng gu vậy không hehe. Em đút trái cây cho ăn ngồi tâm sự mỏng tí quê quán vv thì đến lúc cả 2 ngắm nhìn cơ thể trần trụi của nhau. Bước vào bồn nằm em gội đầu cho tay không quên test hàng nhẹ dạo này chia tay người yêu rồi lâu ngày không đụng vào người con gái thấy cảm giác nó khác hẳn mê ly quá:cuteonion42:.
Em tắm rất kỹ đến lúc chăm thằng em đứng dậy ngắm hun nhẹ nhẹ kèm đường lưỡi đánh thằng em mấy phát lâu ngày quá chưa gì nó bùng nổ luôn em không kịp gì nên chỉ kịp nói a ra em vội chụp hẹ tay lên chứ không là bắn thẳng vô mặt em nó rồi:cuteonion50:. Em cười rất là cưng rửa sơ lại cho mình và súc miệng lại , cần nhất là như vậy có lúc đi xong thấy chỉ đánh răng không không an toàn bằng listerrin nên rất an tâm hưởng thụ:cuteonion7: . Nay tính hưởng thụ êm ái mà sếp lại giao việc đột xuất nên nói em bỏ qua hết mấy phần này nọ làm luôn vô việc chính , cặp vú em đi thì thật ra không cảm giác gì lắm chắc do cảm giác mình vậy chỉ thích mấy em đi lưỡi hôn trên người thôi còn lại ko thích gì:2onion18: . Đến lúc đường lưỡi em đi đến đâu em lại nút chụt 1 cái da gà cứ thế nổi lên nhột nhột sướng sướng đê mê. Sếp gọi quá gấp rồi nên cũng nói em chăm thằng em luôn để còn về thế là em trườn nhẹ hôn lên thằng em mình lấy tay kéo nhẹ chân em hiểu ý vô bài 69 em đúng gu nên thấy ngon hẳn liếm không ngừng nghỉ nghe em rên em dừng hẳn lại chắc do chiếc lưỡi thần thánh quá, sao lần này thấy ngon đến lạ kỳ ko hiểu bé nó ăn gì mà bánh cuốn thế:3onion24::cuteonion41:. 1 Lúc mỏ quá mỏi rồi nên dừng lại để em làm cho xong lúc đấy mặt mình cũng khá ướt rồi do nãy giờ quá sung sướng nên em làm nhẹ thêm vài cái CIA đê mê tê tê.
Tổng thiệt hại 840 +1200 tip 50 giử xe 50 locker 1 ngày quá là hài lòng :ami-(2):
--- Bé 69 bạn mình cũng best đi mas mà rất khen sẽ ghé tiếp để trải nghiệm xem sao nghe nói là nc rất đáng yêu rất là tình cảm , nhẹ nhàng - anh em nào đi ngoài 2 bé này cho thêm chút thông tin nhé thích đi gần nhà mà chất lượng quận 1 vậy thôi.:ami-(16):

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Uiiii bé 58 tin lành đồn xa cuối tuần em cũng phải gặp bé mới đc

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

tranquangb

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/3/21
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Ông này chịu chơi thế, chấp nhận thua kèo bida để sat kèo matxa. Trời không phụ lòng người :8onion38: Mừng ông bạn ngon trym nhé

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
vừa bắn thằng em vừa ngóc cái đầu lên thì bắn gì nữa mắc công thằng bạn nó nghĩ mình thấy nó mình nứng:cuteonion52:

Hieuthao1993

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/8/19
Chủ đề
3
51
19
30
0 ₿
nay tại hạ vừa được thẩm xong đúng là ngon gần bằng tiểu long nữ

Sino

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/2/21
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Lão làng còn gục với ẻm thì mấy anh em khác tính sao :cuteonion36:

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Dubai Bình Tân và Tiên Tiên cảm ơn anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân. Hình như anh là anh trai mặc áo đen thun đen hôm bữa phải hok nah

• Love
Điểm cảm xúc: Khoa Dam