Tân Phú 59 hết nước chấm

Lượt xem: 1,350

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TanPhat01

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
73
38
0 ₿
Thì tình hình nge cơ sở khuyến mãi nên tui cũng ghé qua , xong phần thủ tục tui lên phòng vs niềm háo hức phấn khởi sau khi đã tham khảo qua dàn hình ảnh ktv của cơ sở cung cấp thì lựa gu của mình số 59 vì tui ấn tượng gương mặt xinh xắn của em nó
Vội lên phòng bật máy chờ phòng xong hơi nóng tui vào xông cho khoẻ , đang xông thì tự nhiên thấy đèn bên ngoài tắt bớt thì ra em nó bước vào chuẩn bị các thứ rồi , tui cũng đi ra chào em nó , bước ra thì em cũng cười rồi chào hỏi khá thân thiện..Lau mình thì bé bảo vào bé tắm cho thơm tho để bé còn thịt ,nghe là tui thấy khoái khoái rồi đó , bé tắm khá kỹ nhất là thằng nhỏ của tui , xong bé bắt đầu vuốt ve nó rồi chọc ghẹo cho nó cứng lên mới chịu ngưng lên giường.
Sau đó tới màn ms khoẻ em đấm bóp cũng lâu nhưng hơi ít bài
Đang ms tự nhiên em ngưng lại tui thì đang nằm phê bổng nhiên tui thấy bé xà xuống 2 quả núi đôi chà xuống lưng cảm giác phê ko tả được, sau đó tới lượt em đi lưỡi tê tái ,sau đó em kêu tui lật lại mới đầu nhìn nhau rồi sau đó e dùng màn lưỡi đi lưỡi toàn thân sau đó bắt đầu lau cột điện, xúc bình xăng con làm thằng em nhiều phen muốn phọt, cầm cự 1 lúc tranh thủ hái đào thưởng thức body nóng bỏng của em đặt biệt da vẻ rất mát làm tui táy máy tay chân rờ mông rồi tung tuyệt chiêu móc cua , sau hơn 5 phút thằng em mới chịu khuất phục trong sung sướng thỏa mãn , nay vui về viết cho em nó 1 bài, hẹn gặp lại em lần sau
đánh giá trải nghiệm kỳ này 8,5/10 rất hài lòng
tic tip 1 củ tròn

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Harley and NMT9x

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley cảm ơn anh @TanPhat01 đã đến sử dụng dịch vụ và gặp được bé ưng ý a
rất vui được phục vụ anh dài lâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.