Bình Tân 69 nhưng không 69 kkk

Lượt xem: 802

siêu nhân xanh lá

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
104
31
0 ₿
sau bao ngày đi massage thì cuối cùng cũng có bé mà làm mình phải ngồi lại viết vài dòng report cho các bác tham khảo , bé này thì cũng có mấy bài review rồi nhưng mình vẫn quyết định lên bài cho bé

chuyện là hôm đó vũ trụ gửi thông điệp kêu mình đi massage , mà chần chừ mãi không biết đi đâu thì mình lên xe dạo 1 vòng rồi tấp vô dubai bình tân như được thế lực tâm linh nào dẫn đường mà hôm đó xui sao đau cái lưng nên kêu phục vụ sắp sếp bé nào làm bài khỏe tốt 1 xíu , hình như mình đi lúc mấy bé mới vô ca nên sự lựa chọn khá nhiều pv đưa mấy số bảo những bé này làm khỏe ok nhất anh ạ , mình chốt luôn 69 vì trùng với thế yêu thích của mình

sau khi làm thủ tục xong thì mình được dẫn lên phòng , locker mời mình xông hơi trong khi chờ bé , vô ngồi 1 lúc thì người khỏe hẳn ra đỡ cảm ngồi được lúc thì bé vô , bé thử nước rồi ngồi trên giường đợi mình ra , xông tầm 15p thì mình bước ra bé lại nói chuyện với mình ,hỏi han các kiểu mình bảo anh hơi đau lưng , bé kêu lên giường bé làm cho , các bước massage khỏe phải công nhận bé làm quá tuyệt vời , ấn huyệt , đấm bóp , miết lưng các thứ làm mình rất thoải mái , bé làm xong mình đứng dậy vặn người mấy cái quá trời thần kì , cơn đau lưng của mình hết hẳn , ngón nghề làm khỏe quá tuyệt , vì làm khỏe tốt quá nên lúc này mình mới hơi nghi ngờ kĩ năng mệt của em , vì quy luật bù trừ mà kkk nghĩ thế thôi

xong màn khỏe em đưa mình vào bồn tắm rửa kì cọ rồi massage đầu vai gáy các kiểu rồi em bước vô bồn tắm chung với mình nhìn làn da trắng ngần thêm body khiêu gợi chuẩn tỷ lệ vàng em nằm trọn vào vòng tay mình rồi thỏ thẻ kể chuyện không quên đưa tay nghịch nghịch thằng em , thằng em cứng hết cỡ là lúc mình bế bé lên giường "mần thịt " nhìn người em quá ngon đi nên mình đè ra bú bình tay không quên khám phá sơn động , lúc này cũng vang lên từng tiếng rên nhè nhẹ rồi to dần , lúc bé lên đỉnh bé la quá trời , rồi xoay người đè mình xuống giường , bé bắt đầu đổ dầu rồi kết hợp trườn zú với đi lưỡi , kế đến là màn nuru siêu dẻo rồi đến màn bj , lúc đi massage mình không thích 69 nên không nói đến , mà màn bj của bé tốt làm mình chỉ biết nhắm mắt mà hưởng thụ , bé được cái kiểm soát tốt nên bj được lúc là bé lại leo lên lick ti rồi hun cổ mình miếng tới lúc em tra tấn đủ rồi thì mới trổ skill bú cho mình bắn tung tóe luôn , không biết sao nay bắn quá trời chảy đầy xuống thằng em ,mà em này được cái liếm hết chứ không lấy khăn nên đây có lẽ là 1điểm cộng cho em

đây là lần đầu mình thấy có bé vừa giỏi phần khỏe lẫn phàn mệt như này , xứng đáng dồng tiền bát gạo
bé 69 thì xinh , dăm
v1 real vừa phải
v2 thì đẹp thuôn dáng , nhìn nuột phết
v3 to tròn bóp êm tay
v4 theo sự khám phá của mình thì khá khít cắt tỉa gọn gàng
vé 640
tip ktv 1tr tròn vì em quá tuyệt
locker +lễ tân 200

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,058
1,530
0 ₿
Chúc mừng siêu nhân xanh lá gặp đc huyền thoại 69 của DBBT ^^ Mà tiếng gọi của con ciu kêu đi matxa chứ làm gì có thông điệp nào của vũ trụ kêu =))