Bình Tân 79 Dubai BT - Giải mã bí ẩn thuyết giường chiếu

Lượt xem: 1,108

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Trong một tháng qua mình đã may mắn và được trải nghiệm dịch vụ tại massage Dubai Bình Tân. Nhà mình tận khúc Hà Đô Q.10, lần đầu được chỉ định điệp vụ mình thấy hơi nản vì xa quá. Nhưng khi cảm nhận dịch vụ tại đây thì mọi thứ đã thay đổi. Đến lần thứ 2 và lần này là lần 3 trong 1 tháng khi được trải nghiệm thì mình quả thật Dubai Bình Tân rất xứng đáng để chúng ta có thể đặt niềm tin, ko lo sụp hầm khi đặt chân đến.
Sở dĩ mình nói như vậy vì ở đây từ chú bảo vệ đến các nhân viên đều rất ân cần và hiếu khách khi khách đến, tiếp đón rất chu đáo ko phân biệt khách xài code hay free vé điệp vụ. Đặc biệt là các em kĩ thuật viên được đào tạo bài bản, mỗi lần đi điệp vụ là mỗi lẫn cho mình một cách cảm nhận khác nhau ( các ae có thể tham khảo thêm các bài mình đã trải nghiệm 2 lần trước). Mình nghĩ để có được chất lượng phục vụ khách như vậy là đến từ quản lý đã quan tâm và quán triệt đến các bạn, đồng thời nắm bắt được tâm lý và tư tưởng của khách khi ghé chơi, ko hổ danh với phương châm của cơ sở " Tự vào vào top 1% massage có dịch vụ Onsen tốt nhất".
Trở lại với nhiệm vụ điệp viên lần này được bác Lục chỉ định là mình sẽ thám thính 79. Mình có tham khảo các bài ae report nhưng có thông tin rất ít và mơ hồ. Mình cũng nghe đồn ở Dubai BT số đuôi có số 9 đều rất "đỉnh" nhưng sao 79 có quá ít thông tin. Đến nơi làm thủ tục và lên phòng khi lúc này đã là 17g30 ( mình thích khung giờ này vì giờ đi làm về, mình có thể thư giãn nghỉ ngơi lấy lại sức lực). Ấn tượng đầu tiên của mình với 79 là " không có gì ấn tượng". Đánh giá e hơi mủm mỉm, gương mặt nói chung với mình chấp nhận được, thầm nghĩ trong đầu ( chắc sụp hầm mẹ mất rồi). Bỏ qua phút ban đầu bỡ ngỡ làm quen vì e nói mình mắc cỡ hay sao mà nói chuyện ko nhìn em, rồi có những câu nói ko ăn nhập gì với câu chuyện. Mình nghĩ " A chỉ muốn được nằm đề em mần thịt thôi chứ nói gì giờ này". Công đoạn tắm táp trong bồn cũng giống như những lần trước, e tắm kĩ cho mình rồi bắt đầu đùa giỡn với thằng em. Phải nói rằng cái lưỡi của em rà đến đâu mình "chết" ngay đến đó, cứ như có điện làm máu chạy rần rần trong người, các bạn xem phim JAV thế nào thì 99% e làm mình giống như thế. Mơn trớn mội hồi e bắt đầu ngậm thằng em của mình mà bú, mút say sưa, mình nhìn gương mặt e, e nhằm nghiền mắt vừa bú vừa kéo nhẹ thằng em như đang tận hưởng cây kem ăn không bao giờ tan. Cảm giác trong bồn của mình là cảm giác cương cứng cực đại. Mình nằm dài vừa hưởng thụ vừa rên nhẹ, em sợ mình mỏi nên kê phía dưới lưng một cái khắn nữa để cho êm và cho cao, mình nghĩ chắc để em dễ dàng hơn khi bú của mình.
Sau màn dạo đầu e lại tha mình lên trên giường. Lúc này mình không phải là thợ đi săn em mà em đang săn lại mình. Trong đầu nghĩ thầm không lẽ nói e khỏi massage mà xử tiếp luôn nhưng nếu vậy cuộc vui kết thúc sớm qua ko đúng với phương châm lúc đi hết mình lúc về hết hồn.Thế là mình để e massage và có yêu cầu e masssage sơ sơ thôi, a đang muốn làm chuyện khác. E nhìn mình và cười thật dâm tà.... Mình không đề cập đến phần massage khỏe vì các bạn mỏi hay cần làm chỗ nào thì hãy nói các em làm đúng chỗ đó. Mình sẽ tập trung vào phần thư giãn để anh em có đánh giá chính xác nhất. Lúc đầu mình có nói e hơi mủm mỉm, có thể ko phải là gu của một số bạn nhưng dịch vụ của em phải nói là làm mình cực đỉnh. Ngực e tuy độ nhưng cân đối, đẹp nhẹ nhàng. Các bạn có thể bóp, nhàu, nắn, bú tùy thích. Các công đoạn của phần thư giãn là nắm sấp, thoa dầu, trườn, chà rồi nuru, sau đó nằm ngửa tiếp tục như vậy. Phần này mỗi em sẽ có 1 skill riêng khác nhau nhưng các thao tác như chà ngực, rà lưỡi quét qua khé đít, kéo đến hai lỗ tai và chà nuru nắm sấp là bắt buộc phải có. Riêng 79 khi nằm ngửa lại cho mình một cảm giác như cặp tình nhân lâu ngày gặp lại đang mân mê 2 cơ thể cho nhau. E làm rất mãnh liệt và say mê nên mình cũng phải là một con quỷ dâm để hưởng ứng lại. Em chà Nuru phía sau lưng mình, lưỡi rà quanh lỗ tai trong khi tay em thì lòn về phía trước vừa vuốt vừa xoay, miệng thì rên ư ử nghe rất kích thích. Mình ngồi yên cho e làm, thỉnh thoảng nhét ngón tay vào cô bé của em mà miết, xoa hột le và nhấp. Cứ như vậy 2 cơ thê trần truồng khám phá nhau trong một buổi chiều điên dại như chỉ có ta và em. Mình rất thích rúc đầu vào nách các em mà bú, mút, liếm. Cảm giác đó sẽ có một số em nhột, một số em sẽ rất thích. Rồi em thều thào vào tai mình hỏi nhỏ " A muốn làm đứng hay quỳ, hay kiểu nào a nói e làm". Mình khá bất ngờ vì đó giờ toàn là ra khi ở thế 69, thế là mình nói thôi để a quỳ cho e làm nha. Tiếp đà vậy e chồm xuống cầm con cu mình bú mút say mê điên dại, mình ở trên này tay bóp vú, tay nhét nhẹ vào lồn em, một cái lồn rất đẹp chèm nhẹp nước và dầu. Có thể nói cảm giác của mình với em là một cảm giác cương cứng cực đại, con cu mình lúc nào cũng cứng và dài, khá kích thích. Rồi việc gì tới cũng tới, khi 2 gối đã bắt đầu mỏi và con cu càng cứng thì mình đã kịp trăn trối " Sướng quá e ơi", thế là bao nhiêu tinh khí đều lọt hết vào miệng em, em ngậm chặt, nút sạch và vẫn còn sót lại nhiều giọt khi nhả ra. E nói e ngậm tinh trùng của a đầy miệng rồi mà vẫn ko đủ. Đúng rồi em, mình nghĩ thầm, em làm như vậy thì ai mà chịu nổi, có bao nhiêu phải xuất hết chứ.
Đánh giá 79: mủm mỉm, mặt dễ nhìn, e nhuộm tóc vàng nhìn cũng rất kute. Mình có cảm giác đã gặp e đâu rồi qua cách trò chuyện, mình có hỏi e có làm Dubai Tân Định ko vì a đã đi số 2 ở đó hồi năm rồi nhìn cũng giống giống em. Em trả lời e mới làm ở Dubai BT được vài tháng thôi. Ae nào đi có thể check thông tin này lại giúp mình. Về dịch vụ 79 mang lại thì phải nói là đỉnh, mình luôn hài lòng khi đến trải nghiệm với 3 em khác nhau mà ko bị sụp hầm. Nếu bạn nào đi massage 2 kĩ thuật viên cùng làm thì có thể đề nghị 59 và 79, mình đã test 2 em này và nếu là mình mình sẽ để 79 bú và mình sẽ mần 59.
Một lần nữa cảm ơn bác Lục đã tiếp tục tin tưởng và giao nhiệm vụ cho mình. Điệp vụ này mình trễ report, đi từ thứ 4 đến giờ mới lên bài, lý do là mình bị sốt siêu vi phải nằm dưỡng bệnh mấy bữa nay. Gặp e thứ 4 lúc đó cơ thể mới ho nhẹ thôi mà đến sáng thứ 5 là bị sốt cả ngày hôm đó luôn. Cũng may ăn uống điều độ nên chỉ 1 ngày là mình đã hết sốt và hồi phục đến giờ mới trả report được.

Langtucheck

Tập Sự
Bé Thích Massage
3/12/20
Chủ đề
0
50
3
0 ₿
Đọc bagi của bác mà nứng nừng nưng, chẳng thua gì cô giáo thảo hồi đó. Mừng bác ngon trym nha. Like bác

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
71
14
0 ₿
cảm ơn bác đã report 1 bài thật là hay nghe phê quá trời

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Đọc bài report quá bánh cuốn anh @Daviddoan ơi. Khi nào Anh có thời gian Dubai Bình Tân và Long Huỳnh thân mời anh qua thử vé super 59 79 để review chân thật cảm xúc chia se cùng anh em nè hihi :ami-(15):

Tài Lê

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/7/18
Chủ đề
3
131
34
25
0 ₿
lâu quá mới lại thấy bài về em này, hong biết là em thích lên sóng hay không mà bé này tui thấy ok nhất