B.Dương 94 Hải Sơn - dâm đãng đậm sâu chỉ có em

Lượt xem: 961

Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
20
149
92
0 ₿
Sau khi xem bài chia sẽ của bác @Rên Dữ Quá và bác @Black Rose chia sẽ bé 05 ngon quá, đọc mà thấy lòng xôn xao và kích thích, bỗng nhiên cuồng dâm nỗi lên, thế là sắp xếp đến ngay và luôn, đến nơi cơ sở cũng ok, rộng rãi, đến lễ tân làm thủ tục như những cơ sở khác, yêu cầu lễ tân book ngay bé 05 liền, thật là ko may mắn là bé đang bận khách :2onion16::2onion16:, xem hình thấy bé 94 hợp nhãn lụm ngay liền :cuteonion41:.

Làm thủ thục xong ngồi làm miếng trái cây, uốn miếng trà, rồi phục vụ đưa lên phòng, thay đồ vào xông hơi mà tâm trí cứ suy nghĩ về bé, ko biết ở ngoài bé như thế nào, lòng cứ bồn chồn, nôn nao, bỗng nhiên nghe tiếng gõ cữa, sao bỗng nhiên hôm nay tim đập mạnh thế nhỉ, và rồi mạnh dạng bước ra xem bé thế nào, cái nhìn đầu tiên bé tròn tròn người, cặp ngực khá đầy đặn và đẹp, thế là bay vào mân mân mê mê mãi không thôi, tâm sự vài câu cả 2 kéo đến bồn tắm, tâm sự lại càng thân thiết hơn.
:cuteonion7::cuteonion7:
Đúng là sự thân thiết lại càng gần và sát hơn, vào bồn bé như lộ nguyên hình, như một con rắn cứ quấn mình mãi ko buôn, làm cơn cuồng dâm của mình cũng tăng lên, đường lưỡi bé đi lên xuống, uốn lượn quanh người, mình cũng ko thua gì, mân mê và bú bình mãi thôi, sau một hồi thì bé bj tăng nhịp làm cảm xúc tăng cao và rồi mình cũng out trong sự thăng hoa.

Massage Khỏe: chắc đô mình nhẹ hay sao, bé đấm cũng khá thấm, đủ lực
Massage mệt: sau khi bé phục hồi sức khỏe cho mình, thì cũng hư lắm, nói anh ơi “ khỏe rồi, mình mệt tiếp nha a”, chưa dứt câu là bé tiếp tục dùng cặp dưa tiếp tục đè lên lưng chà tới chà lui, rồi lật ngửa lên bé nằm gọn lên người, 2 da thịt chạm sát vào nhau, đúng là âm dương chạm vào nhau tạo ra sức nóng ấm áp, bé tiếp tục hôn từ ngực lít ti, xuống rốn, rồi xuống đến ngã 3 tình yêu, lần này bé bj mãnh liệt hơn lần trước, sau đó bé dùng v4 cạ lên xuống, kết hợp âm thanh và nét mặt biểu hiện sự dâm đãng, càng cạ càng hương phấn, và rồi mình lại bắn tung tóe phần 2.
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
Nằm nghỉ mệt rồi qua bé tắm lại sạch sẽ, xong chia tay ra về trong sự quyến luyến.

Tic: 700K còn 350K camapro
Tip: 700K

• Like
Điểm cảm xúc: Con Số Gì Đây