Q.7 99k VIETLOT tê tái cùng 07

Lượt xem: 925

sơn hải 1906

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
6
45
38
0 ₿
để tiếp nối cuộc vui Vietlot nay tui mang tới cuộc gặp gỡ với bé 07. xin cảm ơn ( Dỏry ) đã tạo nên sân chơi cho mọi người tham gia. may sao công ty cho về sớm nên ghé vào cơ sở tại buổi trưa nên thấy có vẻ kh được đông khách. tới quầy được bạn lễ tân chào hỏi lịch sự, trình bày sở thích thì được bạn lễ tân giới thiệu cho bé bảy có dáng tròn tròn dễ thương. tranh thủ ngồi ghế đợi hút điều thuốc ngẫm nghĩ cuộc đời. sau đấy mình được bạn locker dẫn lên phòng. vào phòng xông tầm 5p gì ấy là thấy bé vào.
sơ sơ
face hiền có nét dễ thương
v1 mũm mĩm mềm mại sướng tay
v2 có lipit mượt mà
v3 to tròn
phần khỏe em tắm rửa sạch sẽ và kĩ lưỡng từ tận trong rồi ra tới ngoài, đấm bóp em đi đủ lực , bài bản và chuyên nghiệp. rất chịu khó đùa giỡn cùng mình, lâu lâu hay pha mấy trò dâm dâm nữa kkk.
tới phần mệt em quằng mình 1 pha khá là kích thích ở bồn xong cùng em lên giường chiêm ngưỡng khả năng đi thái của em, em dùng cái lưỡi đảo quanh khắp người cùng với những cái hôn nhẹ nhàng đằm thắm, em bắt đầu thoa dầu nuru cùng với cơ thể chà quanh người làm tôi cứ tưởng là đang ở thái. tới phần cuối em nhẹ nhàng từng cử chỉ từ đôi tay nhẹ nhàng vuốt trụ và cái miệng nhỏ nhỏ bắt đầu bú liếm. làm tôi gồng mình được 8p gì ấy là phun tràn lan luôn kkk.

tổng kết
vé có code 99k còn tip là 500 nha các bác
sự kiên ngon bổ rẻ kkkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and richarh phạm

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868