Gò Vấp A20 - cô bé mang lại cảm xúc thật khác biệt

Lượt xem: 789

RoronoaZoro

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
10
166
41
0 ₿
Đặt lịch bé A20 13h xong chạy qua Hera, nắng mà còn lạc đường nữa chứ do lần đầu qua khu này. Đến noi check code xong lên phòng thoát y ngồi ghế vừa tho oxy vừa chờ bé, em thì k xông hơi.
5ph sau bé vào, u là trời sao bé khác xa trong hình quá vậy,bé quên trang điểm để mặt mộc em thấy xinh hơn trong hình+ đeo cặp kính như nữ sinh cấp 3 , body cao ráo (1m65, bé nói vậy) cân đối, vòng nào ra vòng đó.
Xong tới phần tắm, bé kì cọ mọi ngóc ngách rồi bé bảo ngồi lên thành bồn bé bắt đầu thi triển kỹ năng với đường lưỡi nào là nút đầu vú của em, rồi lên nút lỗ tai rồi xuống ngậm hết hòn trứng cút, rồi ngậm luôn thằng nhỏ một cach nhẹ nhàng, rồi mãnh liệt, em thì ko quên bóp 2 quả cam chà bá mềm mại, đc hồi lâu cũng out cia lần 1.
Lên giường bé làm khoẻ đầy đủ các bài, đá nóng, túi thảo dược, em thì nói chuyện tâm sự trên trời dưới biển với bé, đc cái bé cũng hưởng ứng chịu nói theo (2 con người hướng nội nc với nhau thì k biết nói cái gì nữa hoho )
Xong tới mệt, bé đổ dầu rồi trườn V3 trườn thái bằng cặp bưởi, tay bé thì cũng nghịch lắm mò xuống bóp nắn 2 hòn zái với cây xúc xich của em, phê lắm các bác, xong ngửa lên tiếp tục màn trườn bò, bé lick ti, tai rồi xuống bánh bao kẹp xúc xích, 2 bàn tay em thì tranh thủ sờ mó không sót chỗ nào trên người bé, đc cái ngực to, mông to sờ bóp đã . Xong ngậm hết thằng nhỏ mà bj miệt mài, em cũng tranh thủ khám phá em hàu tươi trong thế 69, đc 10ph em cũng đầu hàng
Tắm rửa lại ngồi uống nước, nc phiếm với bé, không biết sao hôm nay bé ko mặc đồng phục cơ sở mà diện nguyên set áo ngực đen, áo sơ mi đen, váy ngắn ôm đen, kiểu như công sở nữa kín nữa hở, trời đúng gu em các bác ạ. Em cũng nói với bé "với a con gái sexy, quyến rũ nhất k phải k mặc gì trên người mà là mặc nửa kín nửa hở" kaka
Đánh giá: csvc sạch sẽ, phòng k rộng lắm nhưng đầy đủ tiện nghi. Phục vụ thì chu đáo nhiệt tình
Bé A20: face tròn, xinh thêm quả kính nữa...
V1 to tròn mềm mại
V2 gọn phù hợp với dáng
V3 to, căng đét, vừa vào là em đã bóp rồi
V4 khít, nước nôi ngon lành của tuổi đôi mươi
Tic 900 còn 299 có code camapro (khung giờ vang)
Tip =tic

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

thichkhunglong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/18
Chủ đề
0
115
32
39
0 ₿
Bé này trẻ cao ráo, người chắc, khoẻ mạnh, ẵm cũng rất thích. Bé mạnh lắm nhen, bác nào mong manh dám vật tay thua bé luôn đó kkk

• Like
Điểm cảm xúc: RoronoaZoro

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
63
1,128
585
0 ₿
Quá tuyệt vời luôn ạ . E xin thay mặt bé A20 gửi lời cảm ơn chân thành đến a ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ