Chém Gió AE được bao nhiêu lần khi đi vô cực

Lượt xem: 1,130

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
78
51
0 ₿
Xin chào anh em, hôm nay được rãnh rỗi lên bài chia sẽ cùng anh em cho vui
Đợt vừa rồi, vào ngày đẹp trời thằng em cứ giựt giựt đòi massage, thế là đi thôi. Xung ba khía và quất cái vé vô cực thử sức xem mình được bao nhiêu cái, nhưng không ra cái thứ 3 nỗi anh em ạ.
CÒN ANH EM ĐƯỢC MẤY CÁI NÈ

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Riêng mình thì không ra dc cái nào. Toàn để ktv bj.cạ nuru đến hết giờ. Ngẫm lại thì thấy mình hay,kkk.
Nhưng đi vuốt lướt thư giãn hj sẽ bắn tung tóe

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,048
543
0 ₿
Quan trọng làcác bé có tạo bác được cảm súc thăng hoa k thôi, gập em bắn tung tóe 3 phát là bình thường chỉ có cái về đuối người 2 chân tê :)

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,436
1,148
31
0 ₿
Bác Lực giống Súng nè, bác Kenji nói cũng đúng. Quan trọng là cảm xúc có vô cực hay ko thôi :cuteonion32:

• Like

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
306
129
40
0 ₿
Mình thì cũng bắn tung tóe 3 phát, có khi 4, nhưng hôm sau ngủ dậy sẽ đuối.

• Wow

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vì mình tiếc tiền làm ra lắm. Đi mass mệt toàn kiềm chế để ktv làm hêta giờ.mới xứng đáng.
Để kiềm chế dc thì lúc đang làm mình nên phân tán tư tưởng,như suy nghĩ đến nợ nần đang gánh.hoặc suy nghĩ đến đứa mình ghét kkk

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
78
24
10 ₿
đi chơi kiểu như bác chắc ktv nào làm xong cũng méo miệng, rụng chim :ami-(13):

• Wow

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿

Ủa. Rồi mình như vậy có gì sai trái ko bạn ơi.
Mình mua vé 120p. Và cái giá phải trả quá đắt.tận 2trieu tổng cộng tic.tip.
Bằng 1 tuần lương của người lao động.đổ mồ hôi,sôi nước mắt,thậm chí phải đổ máu nữa.
Thì mình thấy xứng đáng với đồng tiền bỏ ra.
Công viẹc của các ktv sẽ gặp người này người kia. Cảm thấy méo miệng,nât chim thì nên tìm việc khác mà làm chứ.công việc nào cũng có cái khó khăn nhé

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
78
24
10 ₿
t có nói m sai trái gì đâu mà m xoắn lên thế. Tiền của m, cách chơi của m, m đổ mồ hôi công sức kiếm tiền nên m vào vắt kiệt từng con ktv để xứng với đồng tiền thì cũng là chuyện của m, cách tiêu tiền của m, t có nói gì về cái đó đâu. T nói m chơi thì ktv nào cũng méo miệng, rụng chim thì t nói có gì sai à, t có nói gì tiền bạc của m, rồi bla bla các thứ đâu mà xoắn xuýt thế

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình ko cùng quan điểm với nhau,nên đôi ngã chia ly. Người ta cmt cái gì,nếu không liên quan đến mình thì đừng chỏ miệng vô nói hớt.lớn rồi. Văn minh lên.
Ở diễn đàn này không có kiểu xưng hô như thế này. Vui lòng lờ đi bạn nhé.thân

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
78
51
0 ₿
Khoan khoan dừng lại 2s
Chuyện gì đang xảy ra ở đây, chỉ là bài viết thảo luận thôi mà anh em, cứ từ từ trao đổi nhau để hiểu câu chuyện, sao phải mặt xanh mặt đỏ lên thế, uốn miếng nước :cuteonion7::cuteonion7: hạ hỏa nè

• Like

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
78
24
10 ₿
ừ quan điểm của m thì là của m, quan điểm của t thì là của t. Tên giống nhau nhưng cách chơi thì khác nhau vậy đủ hiểu rồi
m thì văn minh lịch sự, xưng hô tốt đẹp,... mà đi chơi theo kiểu đó thì tất nhiên t ko cùng quan điểm được như m rồi .
Diễn đàn đâu có cấm nói chuyện, t cũng rất chi lịch sự với m mà :cuteonion4:
Thôi chúc người cùng tên đi chơi vui vẻ, tận hưởng nhiều vô nhé dù sao cũng đổ mồ hôi, nước mắt, xương máu,....bla bla

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Đọc comment của bác hài không chịu được...

• Haha

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
306
129
40
0 ₿
B nói cũng đúng, tính ra thu nhập hàng tháng của các em còn cao hơn giám đốc nữa, trong khi giám đốc rất nhiều việc, áp lực nhiều.

• Like

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Khi khách bước chân vô phòng là phục vụ ghi giờ vào rồi.
Ở Vn mình massage quá đắt đỏ. Bên Thái họ rẻ hơn mình nhiều. Nên tui mới nói cho ông kia hiểu.
Thời buổi khó khăn.nên với giá đó là thấy cao chót vót.
Số tiền 2trieu thì book dc một e PgA fuck cũng tầm 2h.