Hỏi đáp Ấm Ức Nhờ Anh Em Tháo Gỡ

Lượt xem: 949

Bboy2204

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/22
Chủ đề
1
28
28
0 ₿
Ví dụ vậy đi, bác vào tiệm phở, gọi tô siêu lớn vip pro, thêm gấp đôi thịt. Xong ăn 1 hồi bác ngán ăn ko hết, thì bác trả tiền nguyên tô hay nói chủ quán bác ăn ko hết tính tiền nửa tô thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Hãy Tin Tui

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
Các bác nói vậy tôi không đồng ý
Đúng là đi chơi không tiếc tiền, nhưng đồng tiền bỏ ra phải xứng đáng
Còn đằng này làm tệ, góp ý thì chửi khách, ủa ủa đó là cách chăm sóc, là hỗ trợ khách, là giả quyết vấn đề khi có sự việc phản ánh tại cơ sở à
Nếu ngày hôm đó tôi mà gặp được Quản lý hay Chủ ở đó thì câu chuyện có lẻ khác...
Cơ sở không có giải thích nào gọi là hợp lý, 100 - 200k đáng là gì ???
ông nào ngoài cuộc nói cũng y như chuyên gia, ông nào dám giơ tay khẳng định là đi chơi sao cũng được, tiền bạc không quan trọng thì cho Tôi xin cánh tay, Tôi tôn thờ liền

• Like
Điểm cảm xúc: pokerist

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
cái này là 2 vấn đề rồi bác, vậy mà bác cũng ví dụ được pó tay

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Đồng ý, mình đi chơi phải vui chứ đéo phải đội mấy con này lên đầu

Bboy2204

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/22
Chủ đề
1
28
28
0 ₿
Cái này là bác cố chấp không chịu hiểu vấn đề thôi. Trừ khi tiệm nó ghi rõ là sụp hầm hoàn lại tiền, còn nếu không thì cứ theo bảng giá. Bảng giá tiệm ghi rõ thế, chấp nhận ok vào thì chi phí là bao nhiêu đó, nếu ko ưng thì đổi từ đầu, chứ kiểu mà vào xong xuôi hết mới ra kêu tôi không ưng, trả nửa tiền thì tôi nghĩ bác không hợp trò mát xa rồi, nên tìm thú vui khác đi.

Bboy2204

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/22
Chủ đề
1
28
28
0 ₿
Bác tự kéo lên mà xem, có 2 ông rank cao vào comment giải thích đấy, nếu không chịu hiểu nữa thì tôi cũng bó tay.

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Riết xã hội này loạn thiệt chứ, đã biết chym yếu thì đi 1 shot cho nó nhẹ tiền. Cũng hên cơ sở này dễ chịu chứ có chỗ nó bắt bác phải ra đúng, đủ 2 shot mới cho về, có đứa phải đu và leo lên cửa sổ la làng um sùm (khàn cả tiếng luôn, ktv đứng dưới lai chym nữa) nhờ cứu hộ cứu nạn đến giải kiu. Tụi nhỏ bây giờ chán quá không oai dũng như thế hệ vàng tụi anh.

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Sợ nó nói ghi sổ hoặc bữa sau em trả thì mệt.