Q.7 Ăn Tết cùng bé 119 windy q7

Lượt xem: 1,067

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
Hôm qua được nghỉ sớm nên tranh thủ ghé qua windy 2 thăm em mấy bé, ghé cơ sở thấy tự nhiên không khí tết tràn về, có cây mai và trang trí tết làm ấm lòng ngay, xung quanh là các hàng quán nước ngoài chẳng thấy không khí gì. Có mỗi windy là tui cảm giác được tết việt nam. à mấy ngày nữa cũng tết rồi ghé lì xì cho em nó lấy hên nữa kkkk
Qua tới nơi thì lễ tân hỏi anh có chọn được bé nào chưa thì tui bảo gọi bé 119 cho anh nhé, em nó bảo dạ r đi chuẩn bị phòng.
Chờ xíu cũng được lên phòng ngồi xông hơi chờ em nó , tầm 5p là em nó bước vô với bộ đồ nữa kín nửa hở. Em nhỏ nhắn dáng mình dây cây cảnh, à em có tatoo nha anh em
Mà xin miễn bàn massage khoẻ nhé. Khúc này cũng chả biết nói gì
Vào em nó niềm nở lằm, cởi đồ 100% rồi leo vào bồn tắm chung tình cảm, vừa tắm vừa cạ dú vừa bj mém out, nhưng em rất biết ý ko để mình out sớm.
Xong tiết mục tắm lên giường em nó mới lộ nguyên hình la 1 con dâm nữ hiếp dâm từ đầu tới chân từ chân tới đầu rồi tới thằng nhỏ liên hồi. Chiến sỉ nào íu chăc out trong vài nốt nhạc. Kịch tính nhất là màn em lướt lưỡi khắp người lướt qua cả khe đít, tui nói nó sướng trời thân ông địa luôn. Em BJ đá trứng cút xúc bình xăng. má ơi phê tới nóc luôn, nhất là nuru e cạ phê lắm
Cuối cùng cũng phải chào thua dù gồng dữ lắm cũng chỉ chịu được 17p là ọc chao.
Đi vé camapro còn 399k
lì xì lun cho bé là 1000k
tổng 1400k

• Like
Điểm cảm xúc: satan dark

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
105