Q.7 cập nhật thông tin bé 11 windy 2 còn hay mất zin?

Lượt xem: 749

fahad

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/12/21
Chủ đề
2
5
7
0 ₿
bữa thấy tin độc lạ bình dương , em ktv massage còn zin , đọc bài mới biết em 11 hí hửng nhắn tin cho em thiệu kêu sắp sếp lịch hẹn ,xong xuôi thì làm nốt cái deadline rồi qua gặp em coi gái còn zin vị như nào

qua tới thủ tục xong xuôi thì được lên phòng , mình ngồi xíu là bé vô , nghe đồn em dâm nhưng mà dâm ngầm nên cứ nói chuyện trước đã hỏi em còn zin thiệt hả , bé lắc đầu " em mới mất rồi " nghĩ trong đầu dã man bác nào nhanh chân lẹ tay dữ , bóc luôn zin của bé , mà thôi kệ nhìn tổng thể thì vẫn ngon , sau 1 hồi tâm sự thì bản chất damdang của em nổi lên kéo mình lại bồn rồi tắm rửa cho mình sạch sẽ rồi bắt đầu đi lưỡi từ tai xuống , tay thì bj tay thì sờ ti , nhìn mặt bé iu đỏ đỏ nhìn vừa dễ thương vừa damdang

tắm rửa sạch sẽ rồi thì tới đoạn massage khỏe , em làm cũng được ổn làm lâu hay hỏi han , bé này mới 19 tuổi thì phải hàng họ này kia thì nhìn vẫn mới toanh , đi bài trườn thái mê nha ưỡn ưỡn ngực thêm màn bj quên lối về vì muốn thưởng thức v4 của em nên mình kêu em nằm xuống r mình nằm úp lên người bé mà húp thế này mình có đỡ lực nên không đè ngộp em đâu mấy bác yên tâm

sau khi vô thế mình cật lực húp trải nghiệm thử bé mà tính ra bé nó rất chịu làm , cố hết sức bú cho mình nào mệt quá mới dùng tay 1 xíu rồi lại bú quá tuyệt vời , cuối cùng mình cũng bắn luôn lên người em

tic 399 có code camapro
tip 900

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
54
1,751
1,407
31
0 ₿