ánh sáng của lòng anh là em mang số 24

Lượt xem: 1,071

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
Mấy nay đi công trình quá chời nên cũng ít có thời gian đi thư giản, hôm qua mệt mõi quá nên cũng có ghé massage Ánh Dươn làm một chuyến cho thư giản đầu óc, có sức mà làm việc tốt hơn. Như mọi lần vào quầy lễ tân làm thủ tục nhanh gọn , hỏi thăm biết có bé 24 khá mới, dc giới thiệu là xinh xắn, mình dây da trắng nên book lun em

Vậy là theo locker lên phòng xông hơi cho khỏe , cơ thể cũng đang mệt nên vào đến phòng thì thay đồ rồi tót vào phòng đóng cửa lại rồi vừa xông vừa háo hức đợi em , nghe tiếng bước chân em nhẹ nhàng mở cửa vừa mình cũng bước ra gặp em.

Lần đầu gặp em khá là ấn tượng, da trắng dáng ngon, nhìn rất ấn tượng với nụ cười tươi của em, nói chuyện xã giao tâm tình một lát thì em giúp thay đồ để vào tắm, em ngồi ở ngoài tắm gội đầu kỉ lưỡng, chuyên nghiệp như mấy em trong tiệm salong , kết hợp massage đầu nữa chứ. Xong thì em lau khô người rồi dẫn mình lên giường

Face em dạng teen dễ thương xinh xắn
Cao tầm 1m6, da trắng, dáng mình dây

V1:cam

V2: eo ót đàng hoàng nha, ôm đã lắm

V3:bóp mịn sướng

V4:nước nôi không thành vấn đề

Ms khỏe đủ bài, lực tốt, có tâm. Mình thuộc dạng to con nhưng em 24 đấm tới đâu là đã tới đó, quá khỏe luôn, rất ấn tượng... , màn đá nóng cũng vậy phê hết cả người

MS thái cũng quá ok, em dáng nhỏ nhắn nhưng khi dùng bầu ngực và hàng ti căng cứng lướt êm ái toàn bộ bề mặt lưng kết hợp cùng làng sữa em bé lành lạnh, rất là kích thích, lật ngửa lại em làm còn kích thích hơn, em hôn tay hôn má các kiểu, tay em cùng sờ soạn khắp người, rất biết cách làm cho người khách kích thích, cứ Bj liên tục tạo kích thích. Mình nói chuyện nhẹ nhàng tình cảm nên em làm cũng khá nhiệt tình, đi bài lưỡi ấn tượng, em rất thích bú thằng bé. Em làm nhiệt tình mân mê thằng bé BJ 1 cách rất đã rất phiêu nên mình không cầm cự được lâu mà out trong sung sướng

Em tắm lại giúp mình và ngồi ôm em nói chuyện xíu và ra về trong hài lòng
tick 400k
tip 500k
Hẹn em lần sau thử gói mới hehe

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu