Q.10 Aoi spa .

Lượt xem: 946

toma

Tù Binh
Banned
6/3/24
Chủ đề
1
1
0
36
TP HCM
0 ₿
Lên lại bài cho mn cho xem một cách nhìn nhịn khác nhau đối với mình đi trải nghiệm. Vì đôi khi viết bài ntn nào mới là hợp lý. Cũng bị xóa bài.
Ở đây vừa lút khai trương mình cũng có tham khảo qua về thông tin về Aoi spa. Đối với mình cũng nhìu bác trải nghiệm. Cũng phản ánh rất nhìu. Nào là vé tic. Nào csvc , thú thật mình cũng có trải nghiệm như các a,e đã đi. Và đã đi âm thầm, cũng muốn viết đôi điều về cs spa này. Đúng lý cs spa massage body oli đi vs lingam , bữa mình đi là được gói 90p giá thì với bằng với giá lương mình đi làm văn phòng, - ba mươi% Theo giá tic. Cũng thử xem sao. Về ktv cũng tới và cs ,lễ tân chọn giúp mình . Không biết tên , mặt mũi ra sao. Trẻ hay dễ thương gì cũng không biết. Mình hay có trải nghiệm rất nhìu cs quanh q10. Hoặc bên q7.. Rủ bạn bè đi chung vẫn vui. Ở spa này. Nó thuộc thể loại Theo mình biết nó ms body kèm lingam. Hiểu đúng lingam nó là lành mạnh. Cũng như phái nữ có những ms body yoni theo lành mạnh. Chứ không nhất là phải thư giãn cho thỏa mãn cơn dục của mình. Ở tới tuổi này rồi đôi khi sức khỏe cũng có giới hạn. Không như lút trẻ . Hãy tìm tòi về nào là cơn dục. Hăn say. Vì lút đó còn rất khẻo. Nên theo mình ở spa có cái hay là khi trải nghiệm theo cá nhân mình nêu trên. Đó là lingam nó thuộc tuyết trị liệu và cũng có thể theo sức khỏe mình còn đáp ứng được ra hay không ra sự thăng hoa đó nữa không. Nhưng bữa mình chơi liều có dặn bé . Bé nè nếu bé làm cho anh ra được thì cứ làm. Không thì cứ giữ nguyên độ cương cứng của mình để mình cảm nhận hết tg của lingam là đến ở đỉnh mức nào. Rồi bé vẫn giành chọn mình khoản tg cuối 25 p hoặc 30p gì đó. Nhưng mình rốt cuộc vẫn giữ nguyên thể lực. Không muốn ra . Nó cũng có thể là thữ giãn được. . Vậy mà tối về ngủ ngon giấc. Không có căng thẳng. Như là treats nữa. Sáng dậy thì người tỉnh táo khẻo khoắn . Thật sự người không có lừ đừ như mọi khi cứ phải đúng giờ là phải trả bài. Đôi khi làm nhìu hay ra nhìu lần trong tuần như thế nó rất mệt người.
Bữa đi gặp ktv ngẫu nhiên chả quan tâm nó tên gì. Đặt lịch chốt giờ. Rồi lên phòng tắm sạch sẽ. Bé vừa ngồi vừa nhìn mình sao mà da trắng . Mông thì hơn các bé. Xong ra bé lại mĩm cười. Sao tướng anh nhìn thịt săn chắc thế. Anh có tập gym hem. Anh nói anh tập chả bài thì nhìu . Kkkk
Vô nằm xuống bé tuy mới làm khẻo vừa đủ lực. Không mạnh. Cũng vừa sức mình nằm để bé nhấn nhá. Dậm lưng. Làm cột sống lưng. Thắc lưng. Nhất là hãy mỏi ở vùng eo. Bé hiểu làm cho mình phần đó. Nhứt mỏi cũng cùng giảm được phần nào. Đến bước 2. Thì làm body tinh dầu. Bé vuốt từ thân trước xuống mông. Vào những đường khe đang hẹp. Bé vẫn lướt vào để mình vào cảm xúc đang nằm giật mình tí. Rồi bé xuống vuốt đến phần đuồi lại đến mông. Rồi xuống đuồi. Cuối cùng là bắp chân. Sâu nhưng vuốt. Thì tg cũng có giới hạn. Bé bắt đầu đi phần lingam của cs spa. Bắt đầu. Bé tạo sự kích thích nhẹ. Và dùng những kỹ thuật bé đã mới học được. Vì tay nghề chưa cứng . Cũng làm từ từ . Mà thật sự nằm cứ hưởng thụ. Công nhận. Cương cứng thật cao. Để muốn đưa mình lên thăng hoa hay sao. Rồi qua được 10p hoặc 15p. Thôi anh chịu hết nổi. Em hiu và hạ nhiệt xuống lại bé làm chậm rãi lại. Khoản 5p. Lại đưa mình lên típ. Rồi tay mình bắt đầu cũng mò cái gì. Mà bé ngồi phía trước mặt mình . Rồi có được mừng gì đâu. Mình cũng chịu thôi. Cứ nằm hưởng thụ típ. 2 tay bé cứ làm cho lên xuống hoài thật sự nó đã. Theo một cảm giác được sự thăng hoa. Nếu mình khúc cuối chịu không nổi mình không kiểm soát không nổi. Mình la lên . Bé tưởng mình ra . Nhưng la vì sướng. Nhìu khi lingam nó cũng có cái hay của. Vì sức khỏe theo mình nghĩ cứ làm sướng vậy. Đôi khi nó vẫn có cái hay là chỗ này. Nếu mình ra hoài về những khoản thư giãn như thế. Nó thật sự làm bạn mệt mỏi thêm. Hoặc mắt mình cứ giống như ngủ chưa tỉnh vậy. Rồi lý trí mình cũng không được sáng suốt. . .
Cái chỗ spa không bịt mình có trải nghiệm đúng với những DV của họ không. Ms body lingam.
Thì vẫn đề ở đây là ai cũng muốn ms body Theo kiểu thư giãn phải nhất định là ra mới đã. Nhưng nghĩ lại nó thật sự rất mệt người khi đối với tuổi không đáp ứng được như các bạn trẻ đâu.
Ở spa này đối với những bác nào mà tầm tuổi trung niên. Hoặc sts. Hãy không SL được như ý muốn. Thì vào có thể thử và kết quả sức khỏe tốt lên không. Hoặc trị liệu xong. Đôi khi mình cũng có chút không lép vế với người phụ nữ mình đang yêu hoặc bạn gái gì đó. Khi làm xong SL mình lại tăng lên đột nhiên. Khác biệt chỗ này.
Thôi các bác nào trải nghiệm ở đây như mình suy nghĩ hoặc giống mình thì cứ qua thử. Vui vẻ cùng qua ngày. Không vui cùng như mỗi ngày thôi. Đi làm cv đã áp lực . Thì cũng có những spa trải nghiệm như thế. Lâu lâu đi cùng được. Không nhất thiết cứ phải là thích thú chuyện thư giãn hoài. Vì mình kiếm được kính tế . Đi đây đi đó vui là chính. Cs đàn ông chỉ có thể thôi.

Đính kèm

572.4 KB · Lượt xem: 122

Kojiro

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/2/24
Chủ đề
0
24
16
HCM
0 ₿
2 nick đăng 2 bài i nhau. :) Cơ sở này nếu muốn có khách thì:
- Thay đổi lại dịch vụ và giá và cách làm HE
- Lên đây khẳng định cơ sở tôi chỉ có như vậy cho nhanh chứ theo mình là không nên đi nhé anh em :)

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu