Noel Q.10 Bắn pháo bông đón New Year cùng 52

Lượt xem: 774

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Trong ngày cuối của năm cũ, thì nhận được cái code game Noel của Dory.
Lần này mình chọn P.A, đây là nơi thân quen với mình mấy năm về trước. Có điều hơn 1 năm gần đây thì lại không quay về chốn xưa vì bị vướng bận ở chỗ khác.
Quay lại chốn cũ, anh bảo vệ vẫn như cũ, nhưng nhân viên thì thấy mới hết. Nhưng mình thích, từ bé tiếp tân vô cùng dễ thương và nhiệt tình cho đến em trai dắt mình lên phòng, tận tình hướng dẫn từng chi tiết. Có thể nói là không có chỗ nào chê được luôn. Cơ sở vật chất thì cải thiện quá nhiều, mình được vào phòng VIP lớn trên lầu 2, mọi thức hoàn toàn mới đối với mình. Có cả phòng xông ướt, xông khô, giường thì to, bồn tắm thì vật vã. Toilet thì nằm bên ngoài, lịch sự, chứ ko có cái bồn tiểu bên trong nữa. Túm lại cơ sở vật chất cũng đỉnh luôn, chỉ thiếu cái âm nhạc thôi. Nhớ PA ngày xưa có nghe tiếng nhạc nhè nhẹ, thấy hay.
Dịch vụ thì có trà ô long hoặc bò cụng, kèm theo chai nước suối đón tiếp. Muốn ăn gì thì gọi, hoàn toàn miễn phí. Kèm theo dĩa trái cây. Có điều xà quần với 2 trái bưởi dữ quá, nên ko còn thời gian ăn bưởi organic. Nhân viên cũng mang đá nóng và gối thảo dược lên, thay vì bắt KTV xuống lấy như ngày xưa (mình thấy cái này rất hay vì đỡ một công đoạn tốn thời gian).
Mình vào xông được 1 chút thì bé số 52 vào. Bé này được sự gợi ý từ bé tiếp tân, sau khi đưa ipad cho mình chọn và hỏi gu của mình. Thú thật là trước giờ nói gu với mấy bạn nam thì dễ, chứ kể gu cho mấy bạn nữ thấy ngại ngại.

Về bé 52 thì

- Ngoại hình:
Mặt: xinh, trừ nhẹ 1 chút là sửa mũi, mình thích vẻ đẹp tự nhiên như bé tiếp tân. :))
V1: Xuất sắc, rất to. Hình như là real vì mình thấy nó mềm lắm, phom không cứng. Bé cũng thoải mái dọng bưởi vào mồm chứ ko có né tránh nhưng một số bé mình di ở các nơi khác (tính ra năm nay toàn đi trúng mấy bé ko cho ăn bưởi )
V2: Ổn, không quá xuất sắc, nhưng ổn.
V3: Ổn, do cấu hình vòng 2 nó liên quan vòng 3. Chứ vòng 3 bé cũng thuộc loại to.
V4: Xuất sắc, quá xuất sắc nha các bác. Đẹp dã man. Mình gặp nhiều em lắm rồi, đây chính là con sò đẹp nhất mà mình từng gặp.

- Kỹ năng:
Khỏe: Xuất sắc, đấm bóp bài bản, từ trên xuống dưới không sót chỗ nào, không có kiểu bóp bóp sơ sơ rồi bay vào bốc hốt đâu. Thậm chí thoải mái hơn đi khỏe. Bé cũng làm đá nóng rất chuyên nghiệp (cả năm nay 2023 vừa rồi, chỗ nào cũng lờ đi vụ đá nóng này, trong khi mình cực thích, vì nó rất tốt cho thận).
Mệt: Xuất sắc, kỹ năng thượng thừa. Biết cách dẫn dắt, kích thích. Có tuyệt chiêu kích thích chỗ hậu môn điêu luyện lắm. Đi gói 69 là cho 69 đàng hoàng, nuru đầy đủ. Kết hợp với cái kính trên trần nhà , nhìn bé bò trườn kích thích vãi. Kết quả là mình bắn pháo bông khiến bé phải trầm trồ vì anh bắn nhiều quá, chứ không như ở Hà Tĩnh.

Tóm tắt lại là CSVC 10/10, nhân viên phục vụ 10/10, KTV 9/10 (trừ điểm hình xăm, mình không thích hình xăm :((( )

Tic: free onsen 1 gameshow noen
Tip = Tic

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Mình rất thích P.A ở chỗ là mình có đi điệp vụ hay vé gameshow, thì hình như các bạn KTV không biết. Các bạn ấy luôn đối xử như mọi người khách bình thường khác, điều này khiến mình thấy thoải mái. Trong khi ở những cơ sở khác, họ lại nói cho KTV biết là mình đi vé gì, dẫn đến nhiều bạn bị tâm lý, hoặc có bạn lại tỏ thái độ khiến mình không muốn quay lại lần sau khi mình biết điều này.

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
chỗ này mình có đi rồi trúng bé nhiệt tình tuy đi gói 9 mà bé vẫn làm ở dưới nhiệt tình lắm, chỉ có cơ sở đợt đó vụ time hơi sai sau đó vài đồng chí có report lớn thấy cơ sở có điều chỉnh lại rồi chắc ok lại như thuở sơ khai, tốt khen xấu chê cứ thế phát huy

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
mình đi P.A nhiều năm trời, mặt bằng chung các KTV ở đây đều tầm tốt trở lên cả, nên hầu như chưa sụp hầm lần nào. Quản lý ở đây khó, nên những bạn nào làm ko đàng hoàng là cũng bay màu nhanh. Nể nhất là mỹ nhân số 9 ở đây, canh 5-6 năm trời vẫn chưa bao giờ có dịp đi trúng.

ken blue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
116
33
0 ₿
bé nó ok ko bác đó h tui đi ở đây cũng vài lần rồi mà chưa đi bé nó bao h á

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
101
50
0 ₿
nghe bác review phê chất chơi người dơi luôn ấy

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
100
41
0 ₿
chỗ này tui đi vài lần rồi ok lắm nha bé 09 ta nói tuyệt vời gì đâu luôn ấy bác nếu hên hên bác có dịp đc em nó mê lắm nha

ken blue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
116
33
0 ₿
đã dị sao bác ước đc gặp em nó thử 1 lần nghe bác vs bác trên nói mà muốn đi thử em nó ghê

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
100
41
0 ₿
haha từ từ rồi sẽ đc đi em nó thôi bác ơi ko gì phải háo hức hết mặc dù tui cũng đi đc 1 2 lần rồi em nó quá ngon :ami-(32)::ami-(32):

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Số 9 hả, tui có được thị tẩm bao giờ đâu. Hồi trước 9g sáng alo cho số hotline mà bé đấy đã có người book thì phải hiểu độ hot như nào. Dạo gần đây hình như bớt rồi, trước khi giải nghệ, kiểu gì tui cũng phải gặp số 9 một lần cho biết.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Mừng huynh có trãi nghiệm tuyệt vời pé kưng 52.. chúc huynh ngày cuối tuần vui vẻ ạ :cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange