Báo cáo buổi trinh thám mật danh 35 của Điệp viên Master Yi - “Nhỏ nhắn. Xinh xắn và Tươi Tắn”

Lượt xem: 1,653

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
xin chào toàn thể anh em trên clb nhé. Xin trân trọng cảm ơn Mod @Lục A Ka đã tài trợ cho Yi có một buổi gặp gỡ khá bổ ích. Ahihi :D.

Nhận được nhiệm vụ nhanh chóng xong xuôi công việc chính để tiến hành mật vụ, ủn con xe cà tàn ơi là tàn qua ngay SVH để điều tra và thám thính. Đến nơi thì trình ngay mật mã để được vào cửa :)). Được locker đưa lên phòng để xông hơi chờ đợi nhân vật chính vào. Sau tầm 10 phút xông hơi cảm thấy trong người khá khoẻ cũng là lúc em bước vào. Tui hơi bị đơ khi lần đầu gặp em, 4 con mắt nhìn nhau ko rời sở dĩ vì em khá là dễ thương, cái nét này dễ nhìn lắm các bác ạ và theo đánh giá của Yi là em này xinh nhé !!! Giao lưu nói chuyện và nghỉ ngơi được 1 lát thì em mời tui vào bồn để tắm sơ. Rất là thích cách nói chuyện của em, hoà đồng và vui vẻ (mình rất thích mấy em chịu nói chuyện).

Sau khi tắm thì tui lên giường để em mát xa khoẻ, gu của tui là gu nhẹ nhàng nên em đấm bóp rất vừa ý tui (bác nào thuộc gu bạo lực có thể yêu cầu em nó tăng lực lên nhé). Vừa đấm bóp vừa tâm sự, hàn huyên đủ thứ chuyện trên đời rồi phần quan trọng cũng đến. Em thoa lotion lên người tui và sau đó trườn cặp ngực xinh xắn của em một cách nhẹ nhàng từ chân cho đến lưng cảm giác khá là phê. Bật mí với anh em, bé này là một bé khá là mới tại ngôi nhà PA này, theo lời bé kể thì em mới làm chưa đến 10 ngày nên các bác nào dày dặn kinh nghiệm muốn khám phá thì sẵn chỉ bảo em nó luôn nhé hehee. Mặc dù em khá mới nhưng bản thân tui thấy em làm Thái khá ổn. Đến phần thư giãn, em cực kỳ nhiệt tình và ngậm chặt lấy thằng em nhỏ bé của Yi hôn lấy hôn để, lưỡi em cũng nhẹ nhàng đưa đi khắp người cảm giác sướng vô cùng kèm với khuôn mặt em lúc này nhìn thích ơi là thích, cũng nhẹ nhàng khám phá v4 em thì nước đã tràn khắp bờ đê rồi. Ây da em ấy cũng sướng nhanh dữ :)). Cuối cùng tui cũng phải đầu hàng với em sau 12p47s lên mây.

Đánh giá chung:
-Face: như đã nói, gương mặt em khá xinh, cách nc dễ thương.
-V1: 7d, cam việt chất lượng
-V2: éo ót ngon lành
-V3: hợp với dáng em
-V4: nước nôi lênh láng tràn bờ
Tick: bác LAK tài trợ. Tip 600. Locker 50
Em ấy cũng là ktv mới nên bác nào có check thì cũng đừng khắt khe với em nó quá nhé. Chúc các bác ngon trym và cuối tuần vui vẻ

Chào thân ái và đoàn kết !!!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chức mừng pác ngon trym, chắc pác thích chơi LOL nhỉ, cơ mà Yi hình như có biệt hiệu vét máng thì phải :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: Master Yi

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Từng chơi thôi Bác ơi, giờ ko còn nhiều tgian để cầm Master Yi đi vét nửa. Cơ mà Yi mà vét máng thì hơi bị ác bác nhỉ :D :D

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
kaka rank gì mà nghỉ rồi pác. giờ qua vét ms hả pác kkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
hihi tui cũng lâu lâu vô làm vài game giải trí cho vui, giờ nhiều thay đổi chơi khá thú vị nhưng vẫn thú vị nhất là vào game Massage chơi với các ẻm kkk

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Bác có quan điểm giống tui ghê. Ahihi

Garryyau

Trung Tá