<Bật Mí Bí Mật> Event ngày 11/06/2018 | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

<Bật Mí Bí Mật> Event ngày 11/06/2018

Lượt xem: 2,814

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
Câu trả lời của mình là Argentina . Mình đăng ký cơ sở Ánh Dương với con số thần thánh là 43

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
30
0 ₿
Câu trả lời của mình là Argentina. Mình đăng ký cơ sở PA-Relax với con số thần thánh là 26

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
436
113
44
0 ₿
Nghiêm túc đề nghị các Mod không tạo ra những câu hỏi khó như vậy nhá :))

nguyendark

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/18
Chủ đề
3
46
2
34
0 ₿
Câu trả lời của mình là Brazil . Mình đăng ký cơ sở Minh Long con số thần thánh là 15

Ars Tran

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
4/5/18
Chủ đề
3
224
10
30
0 ₿
Câu trả lời của mình là Argentina . Mình đăng ký cơ sở Ánh Dương với con số thần thánh là 17

lp4ever

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/9/14
Chủ đề
4
60
9
33
0 ₿
Câu trả lời của mình là: Banner massage Minh Minh Tâm trên trang chủ diễn đàn congdongmassage được thiết kế theo cảm hứng lấy từ màu cờ quốc gia: Brazil . Mình đăng ký cơ sở PA. Relax với con số thần thánh là 25.

sát ám thiên

Binh Nhì
Thánh Slogan
5/2/18
Chủ đề
1
42
6
33
0 ₿
Câu trả lời của mình là: lấy cảm hứng từ này cờ Brazil. Mình đăng ký cơ sở PA. Relax với con số thần thánh là 27

Rubi

Tham Mưu
Sư Huynh Massage
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
Công bố danh sách trúng thưởng <event> Bật mí bí mật 11/06/2018 :

Câu trả lời hôm nay là:

Banner massage Minh Minh Tâm trên trang chủ diễn đàn congdongmassage được thiết kế theo cảm hứng lấy từ màu cờ quốc gia: Argentina
Chúc mừng các mem sau đã có số dự đoán gần chính xác và nhận được giải thưởng:

@nhocphu đã chiến thắng với số dự đoán chính xác nhất :24 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge P.A Relax.

@TranHaoNam đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác nhất :18 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Tây Thi .

@Ars Tran đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 2 : 17 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Ánh Dương.

@Cha nuôn đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 3 : 15 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Bình Tân .

@phuclong5 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 4 :15 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Dubai Gò Vấp (do giải code P.A Relax đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic)

@calvinklein6868 đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 5 :12 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Eva (do giải code Tây Thi đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic)

@iphonexx đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 6 :10 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Minh Long (do giải code Ánh Dương đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic)

@tìm em phương nào đã chiến thắng với số dự đoán gần chính xác thứ 7 :8 - 1 code Vip Thái tại cơ sở Masssge Cẩm Thy (do giải code Tây Thi đã có "chủ" nên BTC sẽ thay thế bằng code khác - theo tinh thần đã phổ biến trong topic).

Và 3 bạn @laodai và @mrAlone và @Ronaldo87 do nick của 3 bạn không có avatar, điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 3 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và 4 bạn @gantz và @nguyendark và @lp4ever và @sát ám thiên đã trả lời sai câu hỏi của Event Bật Bí Bí Mật , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của 4 bạn trên không được tính hợp lệ.

Và bạn @zmyr có con số lựa chọn là 24, nằm trong mức nhận thưởng nhưng do bạn đã comment trả lời 2 lần trong một event , điều này đã vi phạm quy định thể lệ event nên comment của bạn trên không được tính hợp lệ.

Và 2 bạn @tìm em phương nào và @Nobita1987 đều có con số lựa chọn là 8 nằm trong mức nhận thưởng nhưng do bạn @Nobita1987 chọn chậm hơn @tìm em phương nào nên comment của bạn @Nobita1987 không được chọn nằm trong danh sách trúng thưởng.

Vào inbox nhận giải nha các mem may mắn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.