Q.10 bấy bì của lòng anh bé 512p.a

Lượt xem: 354

wang tay to

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
83
23
0 ₿
vừa săn được cái code trên camapro nên chạy qua p.anh hưởng code chơi chứ hình như tuần này chưa đi thì phải kkk cũng bắt đầu nhớ nhớ bàn tay của mấy em chạm vảo từng nơi trên cơ thể rồi , mình đi thì không nhắn trước , qua tới cơ sở thì thanh toán vé xong ngồi lựa bé , nhìn bé nào bé nấy dáng ngon quá chừng , hỏi phục vụ giờ em nào đang rảnh có cia , bé pv đề cử ngay bé 512 , nhìn qua ảnh thì ngon ok rồi chờ phòng

phòng chuẩn bị xong phục vụ mời mình lên phòng kèm theo chai nước với đĩa bưởi , lên phòng cũng vô xông xíu rồi ra ngồi chờ em , mà mình vừa ra khỏi phòng xông là em lên vừa tới , em ngồi lên đùi mình đút bưởi , rồi hỏi anh thấy bưởi này ngon hay bưởi em ngon , mình cười đáp phải ăn mới biết được

mà bé này có nét xinh tự nhiên , cao hình như gần m6
v1 hệ bưởi , to
v2 thon , đẹp nha
v3 to tròn săn chắc
v4 cắt tỉa gọn gàng

tóm tắt service: có hôn môi , skill bj tốt nhiệt tình , có cia , đấm bóp tốt

trò chuyện rồi vô bồn , em gội đầu massage đầu nhẹ , vừa tắm vừa trêu , hun hít hết người từ tai rồi môi ngực tay se ti tay hj rồi vừa hun cổ vừa đưa 2 cặp bưởi cạ cạ người mình , thằng em mình lúc này cũng cứng ngắc rồi mình ngồi lên thành bồn rồi em bj , em đi lưỡi đỉnh thật , vừa đi lưỡi vừa bú , lâu lâu nhả ra lấy hơi rồi làm tiếp nhìn cưng ghê , mình tranh thủ bóp zú em , em vẫn hì hục bú rồi mút sau 3p thì mình out kk shot đầu ra sớm shot sau hành bé sau hehe

lên giường em thi triển mấy bài body đá nóng , đắp thảo dược, mùi thảo dược làm mình dễ chịu chìm thẳng vào giấc ngủ , tự nhiên thấy gì lạnh lạnh nên mình bừng tỉnh à thì ra em đổ dầu rồi đi bài thái , vừa đi zú em từ lưng tới mông em đẩy đẩy mà mình nổi da gà luôn , rồi em lật mình lên đi bài nuru , kĩ năng trườn của em này nói hơi quá thì chắc thành huyền thoại luôn kkk , mình thích cách em nói chuyện , tạo niềm vui lúc làm tình , vừa thoải mái vừa sướng

nhất là lúc làm bài 69 v4 em khít , nước nôi nhiều nên hú khá phee , em thì nhiệt tình khúc này không thấy em sài tay 100% bj 2 đứa lăn qua lăn lại đổi tư thế rồi mình cũng bắn hết vào miệng em , bắn xong em còn liếm quanh thân để dọn sạch tất cả những giọt tinh còn sót lại , em lau người dẫn mình tắm lại cho sạch dầu rồi ôm tay đưa mình xuống sảnh

vé = code camapro
tip bằng vé

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,868
1,365
0 ₿