Q.10 bé 06 giúp anh giải tỏa bực dọc

Lượt xem: 1,372

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
Một ngày đen tối , bực bội khi chạy lòng vòng mà công việc không xong nên có chút ức chế trong lòng, quyết định đi xã xui.
Chạy thẳng đến PA đá chống là được giữ xe chào đón nhiệt tình , tiến vào trong thì đc bé lễ tân xinh đẹp tiếp đãi nước nôi đầy đủ tư vấn vé chọn ktv như mọi khi. Bé lễ tân vui vẻ làm tâm trạng cũng thoải mái phần nào, lướt ipad tí quyết định chọn 06
Năm phút sau cũng được mời lên phòng , bước vô xông hơi để đẩy hết bộn bề cuộc sống ra khỏi người , đang ngồi thì thấy bé vào mình cũng đẩy cửa vào, nhìn bé là muốn ôm liền mà người ướt quá nên thôi , chào hỏi xíu thì bé cười khẽ tặng mình 1 nụ hôn nhẹ rồi lấy khăn lau mồ hôi giúp mình , ngồi tâm sự xoa nắn bé tí rồi bé dắt đi tắm , vô bồn bé kỳ cọ cho mình sạch sẽ rồi bắt đầu chà người bé lên người mình, cực kỳ phê, rồi bé con bj cho mình trong bồn nữa, thấy mình sắp ra bé ngưng lại rồi dắt lên giường
MS khỏe cho mình bé đánh đấm rất có lực khỏe cả người rồi còn tâm sự về thời sự các kiểu
Đang kể chuyện thì bé bắt đầu chuyển đến làm ms Thái ,lúc đó mình chỉ nằm im mà hưởng thụ. Ko bàn gì đến chuyện khác nữa. bé lướt qua lướt lại rồi đá lưỡi làm nổi hết da gà , lật lại bé tiếp tục lướt lên xuống rồi kẹp bánh mì xém tí out hên là bé ngừng lại kịp, mình kéo bé lên bú ti bé nhiệt tình , 2 tay tranh thủ khám phá từng đường cong của bé , rồi bé xoay người lại BJ nồng nhiệt, mình thì liếm láp không chừa 1 chỗ nào của v4 , rồi rùng mình lên đỉnh.
Bé tắm lại cho mình, rồi nằm tâm sự 1 lúc mới mặc đồ về. Tươi tỉnh hẳn ra
tic tip 1700 nhờ code . lúc về bực dọc tan biến hết , cám ơn bé 06

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Mr Mìn