Q.10 quay lại thăm em "thần dâm đang nổi " bé cưng 52

Lượt xem: 456

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
107
68
0 ₿
Hình như mấy tháng chưa gặp lại em người con gái mà mình iu thưn mà lại đúng gu nên hay pick đợt trước có lên 1 bài cho em rồi , nhân ngày mưa xem lại mấy bài viết thì mình lại nhớ em hí hửng gọi thử hỏi xem bé có đang làm không rồi chui qua luôn thăm khám xem dạo này có gì khác không mất miếng da miếng thịt nào không hehe

qua tới mấy em phục vụ chắc quen mình quá nên làm thủ tục nhanh gọn , tip luôn cho mấy em phấn khởi ngồi chơi tầm mấy phút là được lên phòng

đang ngồi xông thì bé bước vào , chắc mấy em locker có báo trước hay là em thấy dáng mình quen nên em vô là làm dáng giận dỗi trách mình ít thăm bé kkk , mình chui ra khỏi phòng xông dỗ bé liền , dáng em cao ráo mà dạo này hơi gầy nhe , mình hỏi thì bé kêu khách bào quá hông béo nổi , ái chà thương dư chèn

vừa lau ráo người xong là em ôm hôn rồi dùng lưỡi lân la cái đầu ti mình rê tới đâu là kích thích muốn nứng người đi lưỡi đá ti xong em cúi mình xuống bj cái lưỡi uốn éo ngậm chặt thằng nhỏ đang ngoài ghế mà em bạo quá bạo , em vừa làm vừa bảo nhớ thằng em của mình nên không kìm được , hư quá trời hư rồi , phạt em quay mông lại quánh mông 3 cái , em la á á :8onion38::8onion38::8onion38:

xong màn chào hỏi thằng em phê pha bé dắt vào bồn , xuống nước bé mơn trớn trườn thái ụp thẳng 2 quả bưởi to cà vào lưng xong dùng tay hj từ đằng sau phê hết nấc rồi mình quay lại em cúi xuống bú tiếp , nãy giờ kích thích nhiều nên kìm khổng nổi nên băn luôn lên mặt bé , nhìn em liếm môi dâm gần chớt hà

xong khâu thủy chiến em tắm rửa sạch sẽ lau khô mình mẩy lên giường bé cho dầu tra vào da thịt triển bài trườn nuru đi thêm cặp vú cà thằng nhỏ lên xuống phê không chịu nổi tới màn bj thằng nhỏ được xoa đầu dịu dàng lick bi liếm cột trên dưới , đổi tư thế cho mình ăn v1 bú lấy bú để không để em phải nóng mình ăn luôn cái v4 của ẻm nước nôi chảy như suối v róc rách cặp mông láng mìn bóp sướng hết cả tay nghe tiếng em rên ngắm em trong cơn lên đỉnh mình hài lòng vì trả thù được ẻm bé cũng không phải vừa triển luôn quả 69 lút cán luôn thằng nhỏ , cái lưỡi dâm hoạt động hết công suất uốn éo cà thằng cu quá trời thế là cũng phải chịu thua em out luôn trong miệng bé nuốt không rơi giọt nào luôn

nằm thở xong bé bắt đền mình bỏ bê bé , mình hỏi đền sao nè , bé bảo đền 1 bài review kkk cái gì chứ cái này dễ

Face : xinh dễ nhìn
V1 : 9 đ bưởi real bóp chắc tay
V2 : 8đ ôm vừa tay
V3 : mông to bóp sướng tay
V4 : 8đ nước chảy tém gọn thơm
tic 960 có mã camapro
tip 1tr2

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13