Q.10 bé 10 đã nhưng chưa đủ

Lượt xem: 852

Cậu Cả sida

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
8
18
7
0 ₿
mình có ghé PA hôm cuối tuần lúc khuya , mình ghé vào thì thấy cũng có vài chiếc xe , bước vô quầy lễ tân làm thủ tục check code xong thì còn 2 bé 10 và 15 , mình chọn đi bé 10 rồi đi lên phòng .
Vào xông hơi chưa được 5p đã thấy em đẩy cửa vào , trong lúc đợi mình ra thì em chuản bị nước tắm rồi ngồi đợi sẵn, mình vừa ra là em nó xáp lại lau người giúp mình liền, bị cái bữa đó em quên tắt máy lạnh đi ra hơi quéo tí , nhờ em tắt dùm máy lạnh rồi ngồi ghế cho khô người xong đi tắm , vô bồn em tắm xà bông kỹ càng cho mình rồi lấy tay vọc vọc ku em mình 1 hồi thì mình cũng vọc nhẹ cô bé của em xong mới ra giường , khuya quá rồi ngâm nước sợ bệnh mấy bác ah.
Lên giường em đấm bóp rất tốt luôn, như cảm giác đi mát xa khỏe vậy , nhìu bài đủ lực , mình cảm thấy khỏe hẳn ra
Phần mệt em làm cũng nhiệt tình , trườn lên xuống các kiểu mà mình cảm giác là em rất ít dùng lưỡi , lật lại em vẫn tiếp tục trườn và cạ , tới phần ku em thì em ngậm rồi BJ nhè nhẹ trong lúc mình thăm hỏi cô bé của em , gần cuối mình cảm thấy sắp ra mình và em vô thế 69 rồi mình cũng out trong tư thế huyền thoại đó .
đánh giá sơ :
bé 10 : dễ thương, hiền , đấm khỏe tốt , thư giãn hơi ít bài , có kết hợp HJ BJ nhìu
CSVC : sạch sẽ ,thơm tho
lễ tân + phục vụ : nhiệt tình vui vẻ
tic + tip 1600

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chưa đủ chỗ nào ta kkk

Phi công 8 tủi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
3
83
20
0 ₿
có thể bác thích mấy bé kỹ thuật cao, mà thường mấy bé vậy lại hơi cứng nhé.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ cám ơn quý anh đã dánh thời gian chia sẻ về trải nghiệm của cơ sở để cơ sở luôn có những thay đổi kịp thời nâng cao chất lượng phục vụ ạ !