Tân Phú Bé 15-Em về tinh khôi cùng Vết mưa

Lượt xem: 590

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
54
1,739
1,396
31
0 ₿
Phần cuối- Làm thế nào để có được em?

"...Tìm về ngày yêu ấy cũng trong chiều mưa này
Mình đã gặp nhau lạnh bờ vai nhưng tim vẫn cười
Giờ vẫn chiều mưa ấy em nép trong vòng tay ai
Anh chỉ lặng im đôi hàng mi nhẹ run cho tim anh bật khóc.."

"Sao anh lại nhìn em nhiều vậy?" em hỏi Súng với đôi mắt trong veo, nụ cười nhẹ thoảng qua như cánh bướm mùa xuân. Có chút gì đó lưu luyến đọng lại trong tim không thể nào dứt ra được. "Anh phải nhìn em không rời vì sợ lạc mất em khỏi tầm mắt:cuteonion31:" Súng chưa bao giờ cảm thấy ấm áp đến thế, cái cảm giác mà chỉ gia đình mới đem lại cho nhau. Em cuộn tròn trong vòng tay của Súng, ngửi mùi hương trên mái tóc em giờ đây đã trở thành niềm vui của Súng. Súng có thể cảm nhận thấy bờ ngực trắng phau phập phồng sau từng hơi thở. Như đôi lứa yêu nhau nào cũng đã từng trải qua, đôi bàn tay hư hỏng của Súng không tránh khỏi cám dỗ tình ái quá đỗi ngọt ngào. Súng luồn tay qua eo và bóp nhẹ hai bầu ngực tươi mát của người con gái mới lớn, cảm nhận thấy từng thớ thịt đầy nhựa sống trong từng kẽ ngón tay, cảm nhận thấy 2 đầu núm bé nhỏ xinh xinh dần cứng lên theo từng kích thích.:ami-(10): Một nụ hôn chớp nhoáng bất ngờ như xóa tan đi sự tĩnh lặng vốn có, Súng và em như hai đứa trẻ lao vào nhau để tìm kiếm hơi ấm.Cảm xúc lấn át thần trí làm cả 2 như điên đảo, Súng hôn nhẹ cổ em và không quên xoa nhẹ bầu ngực trước khi dừng lại hẳn để mê say chúng. Thực sự quá đẹp, tạo hóa đã ban cho bé nét đẹp tinh khôi nhất.

Bờ ngực trắng mềm vừa tay, chạm vào như tan chảy
Vòng eo nhỏ nhắn không một chút mỡ thừa, Súng chỉ muốn ôm em mãi không thôi
Tấm lưng ngà cong cong hình chữ S cùng bờ mông nhấp nhô mềm mại
Con bướm xinh hồng hồng đẹp không chút tì vết

Đối với em Súng không cần nói hay đòi hỏi quá nhiều vì điều đó là thừa thải cho cả 2, trái tim sẽ có lý lẽ vốn có của nó, sẽ cho chúng ta biết cần làm gì. Súng xin lượt qua phần tắm cùng bé vì Phần 1 đã có miêu tả, nhưng rõ ràng mỗi lần ở bên bé là 1 cung bậc cảm xúc khác nhau và câu chuyện đều khác nhau. Câu chuyện lần này phiêu nhất ở phần Nuru bởi lẽ em chưa có kinh nghiệm làm mát xa trước đó. Cũng như đàn chị, em cũng trườn ngực mặt xấp cùng dầu rất cần mẫn, Súng hướng dẫn để em tận dụng hết thế mạnh của bản thân và thả lỏng theo cảm xúc để có kết quả tối ưu. Em vẫn là chú chim non thông minh, chăm chỉ và tiếp thu rất nhanh. Kỹ năng Oral *** của em thực sự làm Súng quá hài lòng, vẫn có nét thô nhưng tình cảm thì có thừa. Từng nụ hôn lên cây côn thịt, trườn lưỡi trên thân và nút nhẹ ở đầu quy làm Súng rùng mình, phải rất kềm chế để tận hưởng cùng em chứ không thể Out sớm được:ami-(17):

Em ngậm và siết chặt dần đôi môi trước khi cả cây côn thịt mất hút trong miệng em, cứ thế nhịp nhàng. Súng vén mái tóc của em lên để nhìn thật rõ từng cử chỉ đậm chất yêu thương. Hai tay vẫn xoa ngực, em khẽ rên vì sung sướng. Thật hạnh phúc!

Đoạn cuối Súng muốn on top để nhìn ngắm cô bé em thật rõ nét, đôi cánh bướm mỏng xinh mềm mại. Súng đặt lên nó một nụ hôn cháy bỏng, chiếc lưỡi có thể cảm nhận thấy độ thơm ngọt, đó là nhựa sống của tuổi trẻ. Súng đẩy chiếc lưỡi thật sâu vào trong mép bướm nóng hổi vẫn còn rất khít. Và rồi ....cả hai cùng thăng hoa lúc nào không hay :6onion23:

Lúc nào cũng thích cảm giác đi cùng em trong thang máy, để được em thơm vào má tạm biệt trước khi về.

Tic-Tip gói Onsen 2. Thời gian lố 30 phút mà cơ sở hok nhắc Súng luôn, hok thể hok yêu quý Windy Tân Phú để Súng luôn có cảm giác được trở về nhà, được trọn vẹn cảm xúc với các bé. Điểm khác biệt nhưng cũng thật đặc biệt :2onion18:

Xin âu lo không về qua đây
Xin thương yêu dâng thành mê say

Từ đáy đôi mắt rất trong

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
70
627
305
0 ₿
Vâng, vẫn là anh trai Súng ống, vẫn là 15 thơ ngây nhà em. Gia đình xin chân thành cảm ơn những tình cảm dạt dào anh Súng đã dành cho Windy và bé út 15. Hẹn gặp lại nhé người anh hùng của bom đạn :cuteonion39:

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
54
1,739
1,396
31
0 ₿