Bình Tân bé 22 với v1 căng đét

Lượt xem: 579

ông trùm chơi đồ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
61
25
0 ₿
lướt thấy review em 22 v1 bự căng mà không xệ nghe khó tin quá gọi luôn hotline book ngay em nó kẻo không book được tiếc hehe , vừa qua vừa nghĩ trong đầu chơi em những trò gì mà lái xe xem tông vô cột điện luôn

Qua tới vẫn được tư vấn kỹ và mình chọn vé onsen bé thì đã book trước rồi đến nghía thêm mấy tấm ảnh của ẻm rồi lên phòng chờ

Lên phòng bên dubai luôn có mùi thơm rất cuốn không biết bên này sử dụng cái gì nhưng rất độc đáo , ngồi được lúc thì em yêu đã vô , vào cái là cởi liền áo choàng mỏng ngồi thẳng lên đùi mình rồi choàng tay ôm lấy cổ mình rồi ôm hun như người yêu vậy

Hỏi han quan tâm các kiểu mà công nhận vòng 1 em to thật , cầm lòng không nổi đưa tay nắn thẳng v1 em hỏi mình vừa tay không , này phải 2 tay mới vừa :2onion18::2onion18::2onion18: mà công nhận căng tròn không xệ

Vô tới bồn thì ôi thôi em tấn công dồn dập nhưng vẫn dừng ở kích thích , vừa hun tai vừa hj vừa nghịch ti thấy thằng em căng em tắm rửa cho mình rồi bảo mình ra giường cho thoải mái nha anh , em bước ra lấy khăn lau người rồi ôm eo dìu mình qua giường

Biết là em làm bài khỏe tốt nhưng nay mình thích chỉ mệt nên bỏ qua bước massage khỏe kêu em làm thẳng bài mệt cho mình , em đổ dầu rồi bắt đầu màn trườn thái với quả lưỡi thiên biến vạn hóa rê khắp người mình rồi thêm màn nuru đầy tình cảm vừa nhún vừa rên , mình tay bóp 1 bên , bú bình 1 bên tiếng rên em càng dồn dập kèm theo tiếng thở hổn hển của em mang mình lên tới đỉnh , nhún mệt rồi em cúi xuống bú , em đưa tay kẹp tóc lên cho gọn rồi bắt đầu nuốt , lưỡi em di chuyển làm mình đê mê chìm đắm trong khoái cảm vừa nắn bưởi vừa tận hưởng nhịp độ cứ chậm rãi rồi chuyển dần qua dồn dập rồi từ tốn , lâu lâu đá bi rồi đá lưỡi với phần đầu với nhịp độ này thì mình bắn thẳng hình như mới đc 5p kể từ khi em bú , thiệc là sầu , kết thúc em massage đầu cho mình thư giãn , nằm ôm nhau sờ nắn ghẹo cặp bưởi của em miếng rồi ra về
tổng kết
em 22 mặt có nét xinh , ưa nhìn
v1 căng , to tròn và real
v2 có xíu lipid
v3 mẩy , tét bao nét
v4 thì mình không khám phá sâu

vé có mã còn 640
tip 800

bé này bao dâm rồi bác nào gu damdang thì thử bé này , thấy cũng một 9 một 10 với cửu mụi:8onion38::8onion38::8onion38:

Giang021910

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/6/22
Chủ đề
0
9
0
0 ₿
Nhưng cách thổi kèn thì mình thấy không bằng 69 hay 09, nhất là cách lướt lưỡi xoắn lưỡi trên thằng nhỏ, cần nên traning thêm