Noel Gò Vấp bé 24 Dubai

Lượt xem: 739

chồn

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/4/23
Chủ đề
4
54
13
Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
0 ₿
Đang thiếu hơi gái thì bác @Uchiha Itachi ra cái event hay quá trời, may mắn đoán trúng đc cái vé free osen. Mình liền trải nghiệm cơ sở Dubai do cũng gần nhà và mấy bé toàn xinh xắn, trẻ trung.
Tối đó làm vài lon xong phi xe tới cơ sở luôn, vừa tới nhân viên nhiệt tình hướng dẫn, mời chào rất tốt, ân cần niềm nở làm mình cảm thấy đc quan tâm. Sảnh thì thơm, rộng và thoáng, cộng thêm nhạc cũng hay hay. Mình book bé 24 có đặt trc rồi và ngồi đợi tầm 5p để chuẩn bị phòng.

Phòng mới làm lại nên rất sang và xịn, nói chung decor đẹp, có trái cây, yến chưng, nước suối đã để sẵn trên bàn đều free cả. Mình vào xong hơi tầm 10p thì bé vào, mình háo hức nên ra với bé luôn, bé vội lau người mình, xong ngồi xuống ghế ngâm chân vs thảo dược, sẵn ôm bé nói chuyện tạo cảm giác thân thiện.
Vào bồn tắm thì bé có nhiều kỹ năng lắm, bồn rộng nên thoải mái thi triển, có mở sục nữa nha, mở đèn trong bồn nữa haha.
Tắm xong thì mình ra giường bé làm khoẻ, bé làm có vẻ dân chuyên nghiệp, mình đánh giá cao phần này, ai khó tính cũng phải khen đó.
Tiếp phần mệt bé đổ dầu nuru lăn lê bò trường đủ kiểu, đá trứng cút, WC, kẹp xúc xích...sau đó thì bé BJ rất nhẹ nhàng, mình thì kéo mông bé lại 69 khám phá luôn, 1 hồi phê quá mình cũng out trong xung sướng, bé mút k chừa giọt nào luôn.
Nằm ôm bé xíu rồi đi tắm lại. Quá giờ rồi nhân viên cũng k hề gõ cửa nha.

Bé 24: xinh, cao, body chuẩn nha, bé ơ Đồng Nai.
V1: độ nên đẹp nha.
V2: thon gọn.
V3: mông to.
Vé osen 2 free
tip = tic = 900k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17