Bình Tân bé 68 cùng tuyệt chiêu lút cán

Lượt xem: 538

ông mập địt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
90
38
0 ₿
Mới đọc bài của idol @Hido86 giới thiệu em 68 ngon ghê lại đúng gu thích mấy em siêu mẫu , dạo này có ghệ nên ít đi massage hẳn nhưng đọc bài xong thấy không còn lý do gì để từ chối ẻm nên lấy lẹ cái lí do đi ăn sinh nhật bạn rồi phóng thằng từ gò vấp qua tới bình tân thăm em , mặc dù quãng đường hơi gian nan nhưng không sao , tới nhờ em massage lại là khỏe re

bước tới thì nhân viên chăm sóc từ a tới á , cũng chuyên nghiệp hỏi do la em 68 còn trống không , hên quá em vừa xong khách anh chịu khó chờ bé sửa soạn rồi lên phòng , quá phê luôn chờ em bao lâu cũng được

lên phòng ngồi chơi bấm điện thoại thì em cũng vô, nhìn em chùng chiếc áo chàng đen cùng cặp giò dài tới néc thì thằng em thắng lí trí điều khiển cơ thể lại gần mà hun em ngấu nghiến mà em này cao thật , mình mét 75 mà đứng kế em cao xêm xêm ngang mình luôn

hun hít đã đời thì lại tắm trong hồ cho sạch sẽ , nhìn từng mảnh vải rớt xuống mà nao lòng , em vừa bước vô bồn là mình thưởng thức liền 2 trái zú sữa đầu mua ngọt lịm , vừa thơm vừa mềm làm mình mê ly , vừa thưởng thức vừa được nghe em rên thì còn gì bằng , chơi đùa giỡn hớt xíu thì em tắm táp cho mình sạch sẽ rồi ra giường massage

vừa massage khỏe vừa tám mà mình hỏi ra mới biết em vừa 19 tuổi nên nhìn người khúc nào khúc nấy ngon mà mê ly đặc biệt cặp mông trời phú bự dã man thêm v4 được cắt tỉa gọn gàng nên nhìn khá thích mắt , sau bài khỏe em bắt đầu vào bài thái , quả lưng mình nhạy cảm nên em trườn tới đâu mình cảm nhận tới đó , cảm giác phê không thể nào diễn tả được

sau màn thái thì em lật mình lại rồi đi tiếp bài nuru em vừa trườn vừa có những tiếng rên kích thích thằng em mình vừa la vừa nhún thì em cúi thẳng xuống bj , á à em dám đánh lén anh , mình ra hiệu cho em vào thế 69 rồi trả thù , mình liếm rồi mút em cứ ưỡn người dí thẳng v4 vào mặt mình mà chà nó thích nhưng mà xém xíu mình ngộp thở trong thế này , trong khi mình ra sức bú thì em cũng trả công mằng màn bj điêu luyện tới lút cán chăm sóc từ thằng anh tới thằng em chú đáo vậy thì sao mình chịu nổi đành cho mấy đứa con phi thẳng vào miệng em kệt thúc buổi massage đầy êm ái cùng mỹ nữ chân dài

tic được bạn bè chỉ cho web camapro nên còn có 640
tip 800

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Cảm giác chơi matxa mấy em chân dài người mẫu phê lắm, hồi đó có mấy lần t đi chơi ăn bánh cũng số đỏ gặp đc mấy em chân dài người mẫu ngọt nước chơi phê sướng ko tả nổi

ông mập địt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
90
38
0 ₿
mấy bé đó chắc giá cao lắm nhỉ , em thích gu sinh viên hơn kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86