Q.1 bé 68 huyền bí, sexy và đúng chuẩn dâm dâm cô nương

Lượt xem: 1,020

concu98

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/12/23
Chủ đề
1
1
10
Tp hcm
0 ₿
xin chào ae cộng động,

nay mình mạn phép report cho bé 68, của nhà ace. Chả là hnay gơm được chút thóc, nên liền mau chóng xả lũ. Nghe danh nhà ace mới mở nên xách xe qa phá rừng.

nhà ace cơ sở mới tanh, sạch sẽ thơm tho, và sang trọng. bảo vệ, lễ tân và locker rất hiếu khách, nhiệt liệt chào đón và ân cần xách xe tháo mủ, rất ga lăng.

đến nhân vật chính, bé 68 vừa xinh, vừa huyền bí, sexy, kiểu dâm ngầm. 3 vòng đẩy đà, bốp phát nào sướng phát ấy. v1 vừa đủ
căng và quyến rũ. V2 thon thả ôm vào là ko muốn buôn. v3 mà đc doggy thì hết nc chấm. v4 sạch sẽ thơm tho. mình và bé khá hợp nhau nên từ đầu đến cuối hay dỡn và giao tiếp thân mật. trong bồn e đá trứng cút sục bình xăng rất điêu luyện và tình cảm, mắt luôn nhìn dâm dục. 69 trong buồn như lặng biển tìm sò miền tây sông suối. 1 hồi mân mê, e nắm ciu lên giường massage khoẻ cho. massage khoẻ e rất bài bản, nhấn chỗ nào thư giản chỗ đó. rồi e chét nước thần thánh trườn nuru. bò trườn liếm láp từ trên đèo xuống ruộng e đá cả lỗ nhị làm mình hết hồn chịu ko nổi. rồi e xoay mình lại làm phần mệt. e đi lưỡi như đi đường quyền từ cổ xuống háng 1 cách như con thanh xà bò trên người. e nuốt trọn thành nhỏ của mình ko thì mình cũng phọt trong sự sung sướng, mình cũng ko ngờ e ngậm 1 hồi rồi nuốt của mình luôn. lần đầu tiên mình đc kiểu ntn.

lần đầu thử cơ sở nhà ace, mãn nguyện, nếu kinh tế lên năm sau, mình qay về nhà ace để bé chăm sóc cho, cám ơn bé cho lần phọt này.

v1: 9 điểm
v2: 9 điểm
v3: 9 điểm
ngoại hình sexy dâm ngầm, mặt dễ thương đúng chuẩn miền tây sông nước.

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
107
68
0 ₿
kaka quá ngon lun bác ơi tui cực kì thích những em gái có v1 v4 như vậy:cuteonion41::cuteonion21:

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
106
44
0 ₿
cảm ơn bác cho tui biết em 68 ngon như dị bữa ghé gặp ẻm thử:2onion2::2onion2::2onion2:

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
cám ơn anh trai đã có những chia sẻ hài lòng khi trải nghiệm tại ACE ạ