Tân Phú bé 71 mê cosplay - 5 sao

Lượt xem: 1,522

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,116
38 ₿
Hi bà con Nhím trồi lên đây, bữa rày lặn sâu quá :cuteonion7:
Tuy lặn nhưng vẫn theo dõi các thứ á nha. Sẵn dịp qua khu lbb lấy đồ nên ghé bên 5 sao này xúc bình xăng luôn
Vào lúc vắng nên ngồi xíu là đc lên phòng luôn và vào phòng to bự oạch ngay lầu 1

xông hơi 1 xíu chui ra đang ngồi cho ráo mồ hôi thì bé nó lú đầu vào chào. ấn tượng đầu tiên là bé đội tai mèo nhìn ngộ ngộ
bé vào phòng là chui vào lòng Nhím ngồi liền, tay bé bóc trái cây cho Nhím ăn còn nhím cũng sờ xe trái cây của bé mân mê chán chê 2 đứa dắt nhau vào cái bồn to đùng giữa phòng mà tắm. ngâm mình ôm ấp trong làn nước và ăn trứng luộc cũng thú vị
mâm mê xong cũng tới màn chính. Nhím ngồi lên thành bồn dựa lưng tường , bé thì quỳ mà trườn v1 khắp phía trước Nhím. Thằng em hơi vướng nên bé kẹp luôn vào v1 mà trườn. Đang đê mê bánh bao kẹp xúc xích thì bé chồm lên hun cổ thổi lỗ tai. Nhím bị kích thích quá nên chụp lấy bé mà cháo lưỡi luôn. 2 đưa hòa vào nhau muốn tan chảy....rồi gì tới cũng tới Nhím nhấn đầu bé xuống cho BJ . bé làm miệt mài + bonus ngón vay vuốt nhè nhẹ khu wc nữa. tới khi Nhím chịu hết nổi thì out shot 1 CIA tê tái

Ra lau người cho khô rồi đấm bóp massage, bé đấm ổn, bẻ rắc rắc
Trong lúc massage trò chuyện vui vẻ nhiệt tình dã man. Nhớ là bé có tai mèo lúc đầu nên nói bé tí làm shot 2 đeo lên cho thêm kịch tính nhé

Shot 2 bắt đầu với màn tai mèo trườn thái, v1 bé vừa đủ nên chà có cảm giác. Rồi bé chà NURU với v4 khắp lưng
sau đó là màn thái ngửa. tới đây là thằng em biểu tình dữ dội. thêm quả tai mèo nhìn hay hay nữa chứ. Tiếp tục với màn chà NURU v4 ở thằng em. trò này nhìn có vẻ hơi mạo hiểm nhưng bé biết làm nên khá tê tái...chịu ko nổi Nhím lại bảo bé xích lại gần rồi cháo lưỡi tiếp, lưỡi dẻo dã man luôn
Nhím buông bé ra là bé hiểu ý trườn xuống lick ti rất lâu rồi vờn thằng em và ngón tay hư hỏng vuốt khu wc. shot 2 Nhím trâu dã man nên bé bj 70 , hj 30 và cuối cùng cũng rùng mình ra hết tinh túy

Tắm rửa đùa giỡn vui vẻ tới hết giờ
xuống thanh toán rồi ra về trong đê mê

---------------------------------
SBD 71 :
face : dễ nhìn
v1 : cam việt
v2 : hợp dáng
v3 : to tròn
v4 : róc rách
service : good , rất đáng trải nghiệm
---------------------------------

• Like
Điểm cảm xúc: Spine, MrxXx and Súng máy

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
hí cái phòng giống hq tui đi quá, sau cái rèm đó là cửa sổ pk, nghe có tiếng xe chạy luôn, hq tui hỏi bé 71 thì có khách tới 2h45 ko chừng là huynh giành đào của tui kk nói chứ tui hỏi xây kua thôi tui đi bé 05 vì cái bồn này nó lạ quá nên ngồi shot 1 nó hơi lâu nên shot 2 tui phải vội về nên chưa out tui về rồi hẹn bé lầu sau chiến đấu kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

Đạtmaniac

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/11/23
Chủ đề
1
16
5
Tphcm
0 ₿
chỗ đó các bé đồng đều lắm nên bác ko phải lo
Tui đi cũng 6 số bên đó rồi OK hết ấy nha

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,116
38 ₿
ngồi dựa lưng vô tường chứ ngồi hướng ra ngoài lúc phê dễ té cắm đầu lắm
Nhím ngồi trên bồn nhìn bé xì xụp phía dưới mà đê mê

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,645
30 ₿
ồ nhím đã trở lại

• Haha

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Bác Nhím qua 5 Sao có đặt trước không mà may mắn gặp ngay 71 luôn hay vậy. 71 số hot, đặt trước cũng khó lắm đấy =))

• Haha
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.