Q.10 bé 79 hàng khủng

Lượt xem: 1,739

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
nghe đồn bên PA có 1 bé bưởi to mông tròn , ham hố chạy qua thử ngay, alo hotline sắp xếp cái hẹn với bé ngay , đúng giờ có mặt tại cơ sở các thủ tục nhanh gọn lẹ rồi được đưa lên phòng , tranh thủ xông hơi rồi làm lon bò cụng háo hức đợi bé vào
bé bước vô thì quả không phụ lòng, múp rụp, v1 căng tròn với v3 nẩy nở, nhìn không là muốn thịt rồi , bé chào mình lễ phép rồi lau mình cho khô, bước vào bồn ngắm cặp bưởi của bé không kềm đc tui chụp mà ăn, bú hồi mà thằng nhỏ cứng ngắt , bé bảo anh thèm vú sữa lắm hả , chịu thôi, mê bưởi không kềm được
lên giường đấm bóp bé làm cũng tạm ổn, hơi yếu tí , tới màn trườn thái thì đỉnh cao luôn, cặp bưởi ấy chà thì cứ phê chữ ê kéo dài, sướng thật sự , chà tới đâu cảm giác tới đó, cặp mông của bé cũng thần thánh không kém , lật lại một cái là tui không kềm được mà chụp lấy cặp bưởi của bé nắn bóp, đã gì đâu , tới lúc này tui chỉ bít ôm lấy cặp bưởi mà ăn cho đã thèm trong lúc em nắm lấy cậu bé cứng ngắc của tui lên xuống theo nhịp, cứ thế out trong tư thế bú sữa mẹ, đê mê cảm xúc .
Bé làm vệ sinh xong vô nằm ôm ấp bóp tiếp vì nghiện cặp bưởi của bé mất rồi, bóp tới gần hết giờ mới chịu mặc đồ về hehe
tổng chi phí 1600k
cafe cho locker 50k

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx