Điệp Vụ Q.1 Bé cưng siêu ngoan 19

Lượt xem: 698

thien2k

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
30
129
79
1 ₿
Chào ae đồng dâm, nay thấy có hứng nên mình nhắn tin cho LAK nhận điệp vụ thì may mắn được 1 slot ở cơ sở ACE nên tranh thủ chiều mát phi trâu tới trải nghiệm. Cơ sở này mới mở lại nằm ngay trung tâm nên được đầu tư vẻ ngoài hết sức hiện đại, khi tới nơi mình được dẫn vào trong sảnh và làm thủ tục check code, sau đó được chọn bé qua ipad.

Tầm chiều chiều cơ sở đông khách nên chỉ còn có 2 bé và mình quyết định chọn bé 19 (do lúc đó xem hơi nhanh nên giờ viết bài mình không nhớ rõ là bé 19 hay 119 hay 219, chỉ nhớ bé tên Dung có đeo mắt kính). Chờ chuẩn bị phòng tầm 5-10 phút thì mình được dẫn lên phòng chờ bé, phòng ốc cơ sở thì sạch sẽ, hiện đại, đầy đủ tiện nghi và mình vô ngồi xông hơi trong khi chờ bé.

Một lát sau bé bước vào thì mình cũng bước ra say hello với bé, giọng bé nghe rất ấm áp dễ thương, face tầm 6đ (mình đi nhiều nên chỉ tiêu đặt ra cũng hơi cao), v1 hệ bưởi, body chuẩn chữ S. Bé thấy mình vừa xông hơi xong nên lấy khăn lau khô người cho mình và tiến lại ngồi gần giao lưu với nhau, bé khá ngon nên máu dê trong người trổi dậy nên tranh thủ vừa giao lưu vừa khám phá bé, rồi được cháo lưỡi tê cả người và bú bình. Sau cơn tê mê thì thằng em mình đã cũng quá bừng tỉnh nên rủ bé vô bồn tắm bắt đầu buổi hẹn hò.

Đối với bé này thì chắc là mình sẽ nhận xét chung luôn thay vì kể lại toàn bộ quá trình do là bé này theo style tình cảm nhiều hơn bé siêu ngoan nhưng lại chưa có kỹ năng nhiều nên ae cứ thích gì thì bé chiều theo.
- Về phần tắm thì bé kiểu chỉ tắm sơ nhưng mà tắm kỹ thằng em, sau đó là vô trọng tâm luôn
- Về phần massage khoẻ thay vì làm thì mình nằm ôm hôn, giao lưu tâm sự với bé kiểu như dẫn tình nhân đi ks, nên không rõ bé đấm bóp như nào
- Về massage mệt, phần trườn thái + nuru thì bé làm không có cảm xúc nhiều nhưng được cái thích tư thế nào cứ nói bé chiều ý lắm và hầu như BJ 100% sau đó CIA trong tê tái

Nay ưng bụng thoải mái nên mình tip bonus cho bé.
Cảm ơn LAK đã tài trợ code.

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
dạ cảm ơn huynh đã dành thời gian đến trải nghiệm tại cơ sở ACE cùng bé kưng ạ...chúc huynh có một ngày vui vẻ ạ

sư lỏ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
76
26
0 ₿
bác này review hay quá ta đọc mà nứng hết cả lên