Tôi&Em Bé mà tui đã từng...

Lượt xem: 2,158

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Tui bít đến em ngay lần đầu tiên đến cs. Ko biết có phải do duyên hay ko mà vô tình gặp e thấy e đang ngồi ăn ở phía trong. Chỉ nhìn lướt qua thôi là tui cũng thích thích bởi dáng vẻ nhỏ nhắn của e. Tui liền tới gặp ql để hỏi số của e và yc cầu gặp e luôn...

Với lần đầu gặp bé hỏi tui: Sao a biết e mà yc e vậy.

Tui cũng nói thật là: Thấy e ngồi ăn dễ thương quá nên a muốn gặp e...

Lần đầu tiên gặp em và cũng là lần bắt đầu tui dính e luôn...

Sang lần 2 3 gặp tui đã mò đc FB của e. Nhưng ko kb... chỉ là xem lướt qua thôi... Thì biết e ở TG. Tui cũng tranh thủ xuống quê e 1 lần nhưng hok hề cho e biết... và càng ngày tui lại thích e hơn nữa...

Cứ ngày ngày tui nhớ đến e là tui lại vô gặp e... gặp e rất nhìu và tui bít tui đã thương e rồi...

Tui hẹn e ra ngoài đi ăn đi uống... và những chuyến du lịch vòng vòng. Tui có khuyên e là nghỉ cv hiện tại rùi tui mở ra 1 cái j đó cho e làm. Nhưng e lại ko nghỉ... chắc e nghỉ là tui nói đùa...

Tui vẫn đu em thêm 2 tháng nữa để chứng minh lời nói tui là thật... sau 2 tháng tui vẫn ngõ lời thêm 1 lần nữa... khuyên e nghỉ... e lại vẫn ko nghỉ...

Vậy thì tui biết phải làm sao... tui mún mở 1 cái j đó để e làm mà e ko chịu... và tui thấy nếu ko đc chi bằng tui phải rút... bởi có đu chỉ tốn thời gian mà vẫn ko có kết quả...

Quá khứ của e tui ko màn... cái tui cần là ở thời điểm hiện tại tui và e ra sao... tui đã mở lời 2 lần mà cũng như ko thì tui đành phải rút...

Tuy ngày ngày tui đều nhớ e nhưng tui ko gặp e... Và 3 tuần sau tui vô lại cs thì đc biết e đã off... và biết đc tin e quen với 1 người trong Bar... thôi thì chắc có thể người này hơn tui nhìu... và từ đây tui rút dần với e...

Sau vài tháng... thì hay tin ng iu của e bị bắt... e rất buồn và lo lắng cho người đó... và có thể cái bùn này khiến e đi làm lại vòng 1 để tiếp tục với nghề... thời gian này e có liên lạc với tui... và mún tui gặp lại e...

Tiếc là thời điểm này tui đã hết dần với em rồi... tui đã cố ngỏ lời 2 lần rồi... làm sao rãnh mà đu e hoài đc... đúng hok em...

Và kể từ đó tui ko gặp e nữa và cũng ko thèm nt j cả...

Cho tới thời gian gần đây... cũng lâu rùi ko gặp ko bít cuộc sống em ra sao... tui mới nt e hỏi thăm... thì lúc này e bệnh phải vô nước biển... e than với tui nhìu cái... em nói đồng tiền bây h kiếm khó quá bla bla... tui cũng ko quan tâm. Tui chỉ hỏi e là e thích ăn j nhất, trái cây nào nhất. Tui đặt qua e. Và ngày ngày tui vẫn đặt những món em thích để e tẩm bổ lấy lại sức... cho đến khi e hết bệnh thì thôi...

Em nói tui hiện tại đang làm ở quán Kara. Và cũng kêu tui qua chơi với e... Vậy tui có nên qua gặp e hay ko... khi hiện tại tui đang có nhìu bé Cưng...???

Tui ko phải phũ... mà tui đã từng đến với e và ngỏ lời với e... thì khi thời gian qua rồi và theo thời gian thì hình bóng em ko còn với tui nữa...

Lâu lâu tui có nghĩ đến em... nhưng đó chỉ là thời gian đã từng... tui ko rãnh để đu e suốt đc... và tui cũng ko rãnh để năn nỉ e hoài đc... cho qua đi e...

Đến h tuy tui biết e làm ở đâu và chỗ e ở... nhưng tui ko gặp em... bởi tui còn những bé Cưng khác nữa...

Suy ngẫm lại cho cùng... khi thời gian qua đi đó chỉ là “MỘT PHÚT NHẤT THỜI”.

Có thể thời gian tới đây tui sẽ gặp lại em... và lần này là lần cuối cùng tui gặp em...

E là 1 trong những bé tui cưng... nhưng tiếc là...

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
750
726
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Thiếu mất mấy icon :cuteonion33: :3onion29: kìa =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
R xong tới công chuyện lun. Chủ tịch nhà ta đã vào rum Tôi và em.
Thêm 1 con nhạn xa lầy hjhj

• Haha

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Thui thì nếu trong lòng còn hình bóng . Thì ráng thử đến gặp e ấy 1 lần nữa xem sao Tàn à . Để sau này có j k hối tiếc .

• Like

Thien3000

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/11/21
Chủ đề
3
70
9
34
Tphcm
0 ₿
Có những thứ có tiền thì cũng ko thể có dx và có những thứ ko có tiền thì ko thể làm dx j bác Ak. Chuyện tình cảm thì khó nói lắm bác…..hi. Mình làm theo lý trí và con tim mình thôi bác. Để ko hối tiếc là dx rồi Bác

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Đã qua rùi bác... h viết lại lưu lại lâu lâu còn nhớ về bé đc tý bác ah... :6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Chính xác bác ah... tất cả đã sắp đặt hết rồi... việc mình cứ thuận theo tự nhiên...:6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: Thien3000

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Đây chỉ là 1 trong số những pé cưng của Chủ Tịch, chắc chắn box Tôi&Em còn chờ nhiều bài của chủ tịch lắm ....

• Haha

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Còn nhớ là còn lưu . Mà đã lưu rùi thì chưa bít đc mọi chuyện xảy ra thế nào khi gặp nhau .
Nếu Tàn đã bít e ấy ở chỗ nào làm ở đâu , tại sao ta k dám thử thêm lần , lở như e ấy thật sự để mình trong lòng thì sao hjhj . Xem như lâu lâu ta đi xã streed ủng hộ e ấy cũng đc mà kakaka . Hay do Tàn nhà ta sợ k dám gặp e ấy . Sợ gặp r lại dính bỏ k đc kakaka

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Chắc hết rùi a... ah còn 2 bé nữa a ah... trải qua và viết lưu lại để e ko quên ak a :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn h có mấy bé cưng lận... bé tàn viết để từ từ bác ... :ami-(47):

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Lúc đó Tàn cũng bùn và nhói lắm... nhưng đành phải cho qua... rồi h cũng hết bác ah... 1 phút nhất thời thôi bác...:3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Thien3000

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Cũng có khi thời gian sau. Chủ tịch sẽ làm sẽ 1 bộ tự truyện về ds bé cưng lun ấy a già ơi

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Giàhamzui