Q.5 Bé Mới 05 BigBang Tưởng Không Xinh, Không Sướng - Ai Dè Xinh, Sướng Không Tưởng !

Lượt xem: 574

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
14
206
104
42
Q11
0 ₿
Hôm Qua Tát Nước Đầu Đình ( BigBang ), Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bé 05 ! Sau 4 ngày nghỉ lễ , bắt đầu ngày làm việc quay trở lại, lại con đường quen thuộc Nguyễn Biểu thân thương, cứ đi ngang đây là thằng đệ biểu tình dữ dội, cái nữa là nắng nóng quá, thế là BigBang thẳng tiến . Lên thẳng quầy book ngay Bạn 05 , lên phòng chờ tầm 5 phút Bạn 05 xuất hiện . Bạn 05 ở ngoài xinh yêu dễ thương kiểu như búp bê ấy, xinh hơn hình đăng nha các Bác , Bạn này cao tầm 1m57 , da trắng , rất dễ thương, nói chuyện lịch sự, lễ phép, V1: fake vừa tay, úp mặt vô rất sướng, V2 : không mỡ, ôm rất đã, V3: săn chắc, khá mẩy, V4: tỉa tót gọn gàng, nước nôi thì tràn trề, chỉ ấn nhẹ nhẹ là như thác đổ. Bạn 05 mặc váy rất ngắn, để lộ cặp mông trắng phao quyến rũ, bộ đồ lót 7 sắc cầu vòng nhìn rất ngọt ngào và kích thích, thắng đệ của Em biểu tình liên tục...Haaa, OMG. Khi vào bồn, Bạn 05 tắm cho Em rất sạch, kỹ năng mệt của Bạn 05 khá điêu luyện từ nút bi, liếm cột, đá trứng cút, xoáy nòng thiệt là đã, có điều Bạn này ngậm không lâu và sâu thôi ( gou Em là phải ngậm lâu và sâu ), ra ngoài giường Bạn 05 Nuru trường Thái rất đã, Bạn 05 có kỹ năng đặc biệt là dùng ngực rê rê nhẹ nhẹ lỗ đít nhột nhột rất sướng, cùng với âm thanh JAV Bạn rên y chang trong phim JAV, không giả tạo chút nào, khi out Bạn 05 ngậm luôn và vét rất sạch con kiu của Em, kỹ năng khỏe Bạn 05 làm rất tốt . Đây là bài RW nhẹ cho Bạn 05 mà hôm qua Em mới trải nghiệm, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

• Haha
  • Love
Điểm cảm xúc: Hido86 and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
805
255