Bé quậy 16

Lượt xem: 2,399

Excenter

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/1/18
Chủ đề
6
159
43
0 ₿
Nge giang hồ đồn ML co dàn bưởi ngon lành nên tui cũng vác trym qua xem bưởi bọng bên đó thế nào . Xin cái code đê cho cf mây anh pv làm thủ tục xong dc đưa lên tậng lầu 3 đi mõi cả chân.
Nhờ a pv tuyển cho mình bé nào tròn tròn ma vui vẻ tí cũng k quên cf cho a pv gọi la lây thảo . Vào zong hơi gặp ngay cái máy hơi bị cùi nằm bấm đt cả buổi mới co hơi là thấy nãn r vừa vào xong dc tí thì bé gõ cửa bước vào nên thổi k xong j nữa ra cho bé tắm làm việc cho nhanh . Nhờ a pv bé này đúng gu mình mũm mĩm mặt dễ thương nên cũng cho qua k đê ý đến cái phòng xong hơi nưa. Bước vào đây e tắm cho a rồi mình làm xíu chuyện nha a . Giọng bé mới ngọt ngào làm sao . Tắm sạch sẽ xong bé lau khô r đưa mình lên dĩa chuẩn bị mần thịt .
Bé đấm tốt kiểu co nghề lực vừa đủ , bài bản có bẻ khớp đi lưng co kết hợp đá nóng tạo cảm giác rât thoải mái .
Giơ đến phần bóp bắt đầu bằng việc chọc phá thằng e xong bé thoa ít dầu lên ng e dùng cặp bánh bao chà từ trên xuông dưới kết hợp đường lưỡi nóng ấm quét qunh cổ r xuống ngực phê quá mình kéo bé lên CL r BB các kiểu bé cũng vui vẻ hợp tác làm mình rât la kik thik . bé từ từ chổng mông lui người xuống phần trung tâm . Vẫn cái lưỡi nghệ thuật đó bé quét 2 bên đùi r nhẹ nhàn clik vào thăng e như khiu khich . Rồi bé bj kết hợp chút hj , vừa bj vừa liếm cột rồi ngậm bi tay mình cũng k ngừng khám phá các thứ . Việc j đến cũng đến sau một hồi tung các skil thi mình cũng gục k cầm cự dc .
Đánh giá sơ về bé này thi làm tốt chăm làm vui vẻ rất hơp tác :
V1 hệ cam lai
V2 chút lipit
V3 1 tay k hêt to tròn căng doggy thì hết chỗ chê
V4 suối nguồn tràn bờ ướt tay
Tổng thiệt hại về ng và của :
Tic 350k co code
Tip 5 xị
Cf pv 50k
Và khoảng 1 vài triệu con nòng nọc đã ra đi

• Like
Điểm cảm xúc: Khoa Dam, Bé Ịc and Cu Vang

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Thik mấy bé kiểu này k kiểu nhanh gọn lẹ

Excenter

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/1/18
Chủ đề
6
159
43
0 ₿
Thank các bác nhe .mà bác nao bik khúc bình tân chô nào ngon k chỉ giúp tui với cho số lun nhé

Tài 69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
9
214
65
0 ₿
Hizz vừa đi bên kia hết máu r chăc phải vay chút ít đê thử xem sao chứ bác rp hứng thế