Q.1 Bé Xinh thích hút mật đến giọt cuối cùng.

Lượt xem: 1,139

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
Ngày hôm qua tình cờ thấy được bài viết có 2 bé mới vừa gia nhập Queen, Queen thì ko xa lạ gì với các anh em cộng đồng. Có bé 08 và bé 69. Bé 08 thì trước đây tui đã gặp vài lần. Nhưng nhìn bé 69 lại cuốn hơn, nên tui nhắn qua cơ sở lên lịch hẹn ngay và luôn.

Đến cơ sở tiếp đón nhiệt tình, vì có hẹn trước nên nhanh chóng gọn lẹ lên phòng.

Bé bước vào nhìn bé là muốn hốt luôn mọi người, mặt xinh dáng cao thêm guốc cả tất thì ôi thôi. Bé tranh thủ pha nước rồi tiến đến ngồi cạnh tui, nhìn bé kỹ hơn thì thật bé dễ thương như hình. Được biết bé là chị 08. Ôm bé đụng đụng chạm chạm cho kích thích. Nôn muốn bé thư giãn nên tui kêu bé vô bồn chiến em ơi.

Trong bồn các bước combo qua màn BJ. Bé làm nhiệt mút liên tục. Tui thì thích thế đứng. BJ đứng ko kém màn kích thích. Bé mút nhẹ từ 2 bên đùi rà vào mút lun thằng nhỏ, 2 tay bé thì ôm mông tui nhịp nhịp. Nhìn bé mút thôi mà chịu ko nổi thế là Phụt luôn màn 1. CIA bé còn ngậm 1 hồi từ từ vắt sạch bé mới buông. Điểm nhấn là đây rồi.

Sang giường tui không làm khoẻ. Nằm nghỉ tý cho thằng nhỏ hồi để còn chiến lần 2.

Tui kêu bé em làm mặt trước thôi rồi thư giãn. Bé cười rà tiếp lưỡi dạo vòng kích thích, tay xoa xoa, thằng nhỏ lên bé xoay người BJ mút nhịp. 1 tay ôm eo bé chặt, tay còn lại rà vòng 4. Bé tỳ trên người tui để có thế mút nhịp liên tục. Trừ màn xoa cậu nhỏ thì có thể nói bé BJ rất nhiệt 98% bé BJ. Bé chăm chăm BJ BJ và BJ. Phần này tay bé kết hợp vuốt vuốt lên trên thì có thể tui ra sớm hơn. Lâu lâu tui nghía nhìn bé nhịp đã đã cảm giác lên lên kích thích quá Phụt hết vào miệng bé. Bé vẫn ngậm từ từ hút hết sạch mới thôi. Quá đã cho lần gặp này.

Nằm nghĩ hồi mà tôi vẫn nhìn bé, chắc phải dùng 2 từ bé Cưng cho giống mọi người.

Vệ sinh lại cũng là lúc hết giờ. Đến giờ hẹn cùng anh em ra ngoài làm vài chai. Chia tay bé Cưng rồi về.

Bé Cưng 69: Mặt xinh, dễ thương như hình, dáng có thể gọi là cao. Vui vẻ, điểm +++ bé làm nhiệt BJ rất nhiệt

V1: Mềm rất vừa tay, sờ đã
V2: có Lipit ( bé chỉ cầm ráng tập và giãm cân là rất đẹp)
V3: To, nhìn bé Quỳ thư giãn là tới công chuyện.
V4: Tự nhiên chưa cắt tỉa. Sờ mềm đã, khít.

Bé mà giãm cân tập Gym lại thì phải nói là 1 trong những bé Xinh nhất dáng chuẩn đáng lưu lại.

Bé cũng có nói sẽ giãm cân, nên tầm 1 tháng sau tui quay lại gặp bé.

Tic: 2 Shot ư là hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: tamthanhl

trampham

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
33
20
0 ₿