Q.10 Bí ngô thủy chiến 6/11 ÷ dạt dào tình cảm và ngất ngây cùng bé nhỏ 02

Lượt xem: 767

Thien3000

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/11/21
Chủ đề
3
70
9
34
Tphcm
0 ₿

Sau bao lâu chưa có dịp quay trở lại PA. Nhân dịp trúng code của Mod Dory mình cũng sắp sếp thời gian để đến cơ sở. Vào buổi trưa sau khi sắp sếp công việc mình đến cơ sở PA vẫn có sự tiếp chu đáo nhiệt tình từ chú bảo vệ cho đến những ae nhân viên phục vụ. Bước vào cơ sở thì nay cơ sở đã có một bé lễ tân mới nhìn thật kute phô mai vs cặp kính nhìn là đã muốn làm quen. Hihi nhưng mình cũng ko quên nhiệm vụ là trình code để em làm thủ tục để nhận phòng là chính, trong lúc nchuyện qua lại mình cũng ko quên hỏi tên em là gì mà sau dễ thương vậy bé nói" dạ em tên Hờ ân Hân" sau 1 hồi nchuyện cũng không quên chào em trai Hùng quản lý mới nguời cũ nhưng nhiệm vụ mới:2onion2:. Nghe giang hồ đồn em là đệ ruột của qly Minh Châu. Hihi sau vài phut hỏi thăm thì phòng cũng đã sẵn sàng mình cũng được bạn locker dẫn lên :2onion35:phòng vip 3. Không gian phòng thật rộng rãi vs cái bồn that to. Tuy ko có những đồ thị dâm như phòng 50 sắc thái nhưng chỉ cần có em là dx. Nghe anh em lão làng review về bé quá mà.....mình thì ko thích xông hơi cho lắm nên mình ngồi trên ghế chờ bé vào mà trong lòng nó cảm giác sau sau. Khoảng tầm 10 phút thì nghe tiếng gỏ cửa Cốc cốc em bước vào 1 côbé nhỏ xinh "Dạ em chào anh ạ" bao nhiêu đó thôi cũng đủ làm con tim vui rui. Mình nhìn em thật say đắm em làm như hiểu chuyện em tiến lại gần tui nhẹ nhàng nắm lấy tay và chào hỏi xã giao vs nhau sau 1 hồi trò chuyện em nhẹ nhàng hôn vào tai và nói nhỏ xíu nữa em sẽ cho anh biết ngất ngây là gì. Em nhẹ nhàng hôn vào cổ xuống vai và phần ngực vs những hơi thở nhẹ nhàng làm thằng em của mình rạo rực biểu tình liên tục. Mình cũng tranh thủ khám phá 2 bầu ngực của nàng thật là nhẹ nhàng , 2ae vờn nhau chào màn khởi động để làm quen để tiếp đà cho trận đại chiến. Sau màn đánh bộ thì mình và em cũng bắt đầu trút bỏ hết những mảnh vải và những mảnh vải cuối cùng cũmg đã rớt duới sàn. Nhìn cơ thể của nguời phụ nữ làm thằng em của tui nó.....em hiểu chuyện để tiếp đà cho sự hưng phấn em để tui ngồi vào bồn em tiếp tục dùng những nụ hôn va lần này la kèm theo chiếc luỡi đi hết những góc cạnh của cơ thể kèm theo những những âm thanh JAV sống động em tiến tới thằng em của tui vờn nhẹ em tui từ gốc cho tới thân và em BJ nhẹ nhàng tình cảm lên xuống nhịp nhàng và em cũng để cho tui vào tư thế 69 tình yêu. 2 bên nhẹ nhàng như nguoi yêu sau một hồi những tinh binh của mình sắp thất bại đã bỏ chạy bắn ra ngoai để thoát thân. Tinh binh đã thoat ra ngoai nhưng tui đã thất bại thật sự trong trận chiến. Thất bại trong sự mãn nguyện.....hihi em để tui nghỉ ngoi 1 xiu rồi tắm lại. Ket thúc trận đai chiến. Tui ra giường nằm em ngồi đánh bóp massa khoẻ cho tui phục hồi để lần sau.....phục thù......cuối cùng tui vs em chia tay. Và hẹn gặp lại nhau...."Ruơu uống vào say rồi lại tỉnh, Tình say rồi tỉnh vẫn còn say" chắc tui say nắng em rồi ae ơi. Tổng kết tic free onsen tip bằng giá thị trường.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage PA RELAX cảm ơn anh @Thien3000 đã quay trở lại trải nghiệm dịch vụ và gặp nàng 02 nhẹ nhàng tình cảm
rát vui được phục vụ anh dài lâu, gọi 0938191226 đặt lịch cho lần sau ạ