Q.5 bigbang số 20 - rất không ổn

Lượt xem: 830

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
309
208
Ho Chi Minh
0 ₿
Do trải nghiệm ko tốt nên mình viết ngắn gọn. Đúng ra mình tính không lên bài luôn vì cảm thấy áy náy với cơ sở và cũng ko muốn làm ai phật lòng, nhưng mình sẽ cố gắng viết nhanh gọn lẹ nhất để anh em nào có góc nhìn khách quan trước khi chọn bé này.

Mình ko gọi là sụp hầm vì mình đã nhận đủ những gì trong menu viết, chỉ là lần đầu tiên mình dọt ra khỏi phòng dề sớm 15p, mong từng phút từng giây đủ bài lẹ đi về vì lỡ shot đầu rồi không thể đổi người được nữa

Những cái ổn:
1. Face dễ thương như lời đồn
2. Làm đủ bài , làm khỏe cũng rất chi li và rất tốt
3. Kĩ tính, vệ sinh đầy đủ, tắm kĩ
4. Đi lưỡi rất ok

Những cái không ổn: không yêu nghề, không có hồn
1. Ko biết do lúc mình tới là em mới ngủ dậy hay mới bị bào xong hay sao mà tính tình rất khó tả. Theo cảm nhận của mình thì cái tính tình của bé này giống của mấy bà vợ miền tây chán chồng ăn nhậu. Ai nói mình ko rà đúng đài mình chịu. Trước đây mình đã từng có nhiều trải nghiệm tốt ở bigbang mà các số khác chưa bao giờ cần phải mở bài với mình.
2. Cảm giác rất là "hớt tóc gội đầu". Ai từng đi mấy tiệm hớt tóc gội đầu của mấy MBBG U40 sao là mình thấy y vậy. Bám chặt bài vở quá + ko có cảm xúc + hì hục = công nghiệp.
3. Em này trẻ nhưng cũng có chút gì đó rất chảnh và hứng kiểu cá tính mạnh. Thôi tạm nói nhanh gọn là ông nào kiếm DDCN hoặc tình yêu nhỏ bé kiểu bồ nhí gì đó thì nên gạch hẳn số hẳn cho gọn. Cái này nó ko rơi vào phạm trù nào hết, không dâm kiểu hoạt ngôn như 10, không mặn như 07, không ngây thơ như 09, không nhẹ nhàng nâng niu chiều khách như một số em khác... mà nó cứ nhây nhây khó bảo kiểu gì, thành ra mình thấy rất mệt mỏi. 9 người 10 ý ai hợp thì quẹo lựa chứ mình chắc chắn kbh có lần 2
4. v1 v2 v3 v4 gì đó thì tùy mọi người trải nghiệm, riêng mình test hết rồi thì mình chỉ thấy v4 ok. còn lại đều k ổn so với mặt bằng chung ở BB.

Do không hòa hợp được nên mình bắn cũng vội cho xong chứ không là còn khó xử hơn nữa. Tạm gói gọn trong hai từ không ổn, đã hiểu tâm lý của những người bị kẹt hầm. Cũng không phải lần đầu mình có trải nghiệm ko tốt, chỉ là cái kiểu này rất lạ, bị kẹt vô hẳn cái thế bực mà ko thể biểu hiện ra

cuol5858

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/2/24
Chủ đề
0
1
0
Đồng tháp
0 ₿
Đau phải ai cũng giông như ai đâu mõi người mỗi gu mà. Kh trách bé được tui cũng đi vài lần bé này rồi . Sao nay bị bạn nói vậy hơi bị sốc luôn kkk . Chắc mỗi người mỗi gu

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
790
241
0 ₿
Dạ sau khi đọc bài viết thì bên Em có lời xin lỗi gửi đến Anh và E cũng có thể mường tượng được đôi chút về gu của mình rồi ạ.
Lần sau A ghé bên sẽ tư vấn cho A 1 vài bé dễ thương và chiều khách cho mình A nhé. Chúc A 1 ngày vui ạ.

• Love
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
309
208
Ho Chi Minh
0 ₿
cảm ơn cơ sở đã lắng nghe

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
309
208
Ho Chi Minh
0 ₿
mình ko trách ai cả, cảm thấy sao thì miêu tả vậy á bạn, bạn cứ đọc kĩ mình ko hề trách 1 câu nhé

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
790
241
0 ₿
Dạ, rất cảm ơn Anh đã có đôi lời nhận xét ạ, nhờ A mà bên e có cơ hội để thay đổi và phát triển ạ. Cảm ơn Anh

• Like

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
309
208
Ho Chi Minh
0 ₿
đúng là không ổn thật. Đọc lại 10 bài review thấy 9 ông review khác mình. Hix có ông trườn phao hay ko còn dc hỏi còn mình là vào thế phải thư giãn luôn trong bồn, xong next next next như máy
Haiz

dark.kurosagi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/23
Chủ đề
8
52
31
TP HCM
0 ₿
Nghe bác review cảm giác bị lỡ cỡ quá, kiểu bỏ thì thương mà vương thì ko đc, cảm giác này e hiểu, chia buồn cùng bác nghen

• Love

Mr.Tuna

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/9/23
Chủ đề
6
47
22
HCM
1 ₿
Chia bùn cùng b. mình cũng từng có cảm giác ấy khi đi 69 :v chắc 2 bên ko hợp nhau nên bảo sụp thì ko đúng nhưng để quay lại bb ko thì 50-50.
Thậm chí bé còn bảo mình ko ra đc để e kêu bé khác, nhăn nhó khó chịu thấy rõ :v ngay shot đầu phải gồng dữ lắm, phải chủ động hardcode mới ra đc lun ý.
Ng khác lại khen 69 dâm ngoan, đã

• Like

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
309
208
Ho Chi Minh
0 ₿
Vậy bạn giống mình rồi. Trước đây mình cũng dính 1 cú với số 08. Mà dc cái bé đó nó im lặng chứ ko ra lệnh như bé này nên ko tới nỗi. Sau cú đó mình cũng nghỉ 2 tháng. Nghe 08 nghỉ rồi mình mới có tinh thần đi lại. Hồi đó 08 cũng dc khen dữ lắm.

• Wow
Điểm cảm xúc: Hido86

Tôn Lão

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/24
Chủ đề
1
16
32
Education1@
0 ₿
Riêng về nhận sét của mình thì bé này làm okay hơn mấy bé khác ,đi củng nhìu số ở bigbang rồi nhưng khi gặp bé chỉ muốn thêm xuất để nhìn vẻ nhí nhảnh của bé, tính bé rất thẳng nên sẽ có nhìu bác cảm thấy ko vui nhưng riêng mình đến chỉ yc bé thôi!

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang and Hido86