Bình Tân Bình chọn Tứ đại thần dâm Dubai Bình Tân

Bình chọn Tứ đại thần dâm Dubai Bình Tân

• 09

Bình chọn: 8 38.1%
  • 69

Bình chọn: 4 19.0%
  • 59

Bình chọn: 5 23.8%
  • Số khác (cụ thể)

Bình chọn: 4 19.0%

• Số thành viên bình chọn
    21
  • Poll closed .

Lượt xem: 1,206

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,246
0 ₿
Hello anh em, sau bao ngày nằm vùng trinh sát ở DB Bình Tân, Hido đã đụng độ khá nhiều cao thủ ở DB Bình Tân và trong đó có những đại cao thủ võ công cao cường làm Hido trọng thương về thành dưỡng sức. Chắc nãy giờ nhiều anh em nóng lòng muốn biết lắm nên Hido sẽ công bố danh tính của các đại cao thủ đó ngay và luôn và chúng ta hãy cùng bình chọn xem ai mới là Đệ nhất thần dâm của DB Bình Tân

09 Cửu Muội: Từ chết tới lết

Face: 7đ dễ thương nhí nhảnh, tóc nhuộm vàng

Xuất xứ: Đồng Tháp

Dáng loli mi nhon, hơi ốm xíu nhưng không đến nỗi nào, đặc biệt v1 có độ khá đẹp, nhiều nước, nước nôi lênh láng, ngọt như nước suối

Tuyệt chiêu: lưỡi thần sầu liếm từ dưới lên, liếm tới chỗ nào là nhột, rên lên vì sướng, hấp tinh đại pháp hút tới giọt tinh cuối cùng, hút xong còn mút và đá lưỡi lên đầu súng 1 cái làm hét lên bung nóc tê tái vì quá phê. Trúng đủ combo tuyệt chiêu của em Cửu Muội này thì chỉ có lết về

69: Không dâm vì quá dâm

Face: 6.5đ mộc mạc ưa nhìn, đậm chất miền Tây

Dáng thon gọn kiểu gái miền Tây, ngực đầy đặn kiểu cam Việt không quá to nhưng cũng đủ xài, bóp sướng tay, v4 nhiều nước, vừa sờ móc chút là nước chảy như nước lũ, húp bao sướng, bao phê

Tuyệt chiêu: Nuru liếm lưỡi cực phê, lưỡi liếm tới đâu là mình sướng run giật vì quá phê và sướng, đặc biệt em rất thích đc matxa bướm kiểu 69, bé bắt mình matxa bướm cho bé mỏi miệng luôn nhưng bướm ăn ngon lắm nha. Hấp tinh đại pháp, đúng như số hiệu của em 69 không dâm vì quá dâm, em BJ lút cán, bú mút sướng tê tái bung nóc bắn pháo bông ào ào vô miệng và em hút tới giọt cuối cùng luôn. Võ công của em ngang ngửa không thua kém gì Cửu muội, ai đấu với bé cũng phải lết về, chống chỉ định anh em nào công lực yếu

59: Bé cưng kỹ năng kèn sáo vi diệu

Face: 7đ nhìn dễ thương, đậm nét miền Tây

Dáng người cao 1m55

Body đẹp, eo thon, đặc biệt vòng 1 có độ qua, to căng tròn, bóp sướng tay, bú bình bao thơm ngon

Tuyệt chiêu: trườn nuru liếm láp cùng chiêu lấy bướm trườn lên cây súng khá độc lạ và rất phê, kèn sáo BJ vi diệu, khá nhiệt 90% BJ dùng tay ít, thổi kèn có tâm không vội vã mà cùng nhau thăng hoa cảm xúc phê bung nóc rồi mới bắn pháo bông sung sướng

Đại cao thủ thứ 4:

Ban đầu hido có gặp 4 đại cao thủ nhưng đáng tiếc cao thủ thứ 4 đã nghỉ luôn và tuyệt tích giang hồ, hiện tại cũng có 1 vài bé đc coi là ứng viên cho danh hiệu 1 trong tứ đại cao thủ DB Bình Tân nhưng theo mình đánh giá là vẫn đang ở dạng tiềm năng chứ chưa đạt tới cảnh giới cao siêu như 3 đại cao thủ ở trên

Nếu anh em nào biết có bé nào xứng đáng đc xếp vào hàng Tứ đại cao thủ thì bổ sung nha
Anh em cùng nhau bỏ phiếu nha

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
304
201
Ho Chi Minh
0 ₿
Long đã đi nhiều số ở db bt. Cảm nhận chung giống như vị huynh đài ở trên
1. Tuổi và số đo 3 vòng xem cho vui thôi.theo kn của Long thì tuổi có xu hướng trẻ hóa ko phải số thật, số đo 3 vòng thì k đúng hoặc đo lúc mấy em chưa độ ngực. Anh em nào đi nhiều rồi vềxem lại rồi so sánh sẽ hiểu ý Long
2. Em nào ở db bt cũng có chất dâm quan trọng là anh có khui dc ra hay ko. Nếu dâm quá ngay từ lúc mà mình chưa đưa đẩy gì thì thấy hơi giả, cá nhân Long ko thích
3. Nếu ko bàn kĩ năng rà đài của người đànông (vì có nhiều bác lên mạng thì chém kinh lắm ra ngoài nín thin thít) thì 09 và 69 đồng vô địch db bình tân. Các số khác phần vì các em trẻ quá chưa có kn sống nhiều chả biết nói chuyện gì, ko đưa đẩy thì sao lên đỉnh , nếu chỉ ko ko mà rên thì thấy hơi kì, một ngày ko biết bao nhiêu người 69 chà dĩa
4. Mỗi bé có mỗi chất riêng và đội hình ở đâu cũng phải có nhiều chất để khách trải nghiệm. Khuyến khích anh em đi mỗi em một lần cho biết xong hợp thì chọn
5. Có nhiều bác miêu tả nước nôi các thứ nhưng ko miêu tả độ đẹp của V4. Cái này theo Long thấy 1 trong 3 số trên đây bị kém, có thể do uỵch nhau nhiều bên ngoài nên nhìn ko dc đẹp bằng mấy em non tơ còn lại

Còn để bình chọn thì số Long thấy dâm nhất theo gu của Long ko nằm trong 3 số ở trên, số đấy cũng ko thích dc lên diễn đàn nhiều

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Bé chưa biết

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
làm l.o.x tò mò dữ ta. ẩn số nè.

• Love
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,246
0 ₿
Nói đại ra là ông muốn giấu số để khỏi bị kẹt tua phải k? hehe

• Haha
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
304
201
Ho Chi Minh
0 ₿
giàu kinh nghiệm quá ạ =))) nhưng mà ktv ở đây có 1 nhúm à, nếuđông thật kiểu gì cũng kẹt nên dĩ hòa vi quý nha. Mình chỉ tôn trọngđúngý muốn của người làm nghề là ko thích lên diễnđàn này kia. Trong diễnđàn này cũng có bài reviewngườiđó rồiá, cũng nói y chang với mình là ko thích lên diễnđàn kođể lộ số, chịu khó search tí sẽ ra

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,246
0 ₿
Chỉ còn 2 ngày nữa là kết thúc bình chọn. Hiện Cửu muội đang dẫn đầu cuộc bình chọn với 7 phiếu bầu, bé 69 và 59 khoảng cách cũng khá sít sao, liệu trong 2 ngày tới sẽ có 1 cuộc lội ngược dòng nào không? Mọi người hãy cùng đón xem kết quả nha