Hỏi đáp BJ không ra được HJ thì lại ra

Lượt xem: 1,139

Hitman1shot

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
18
92
47
0 ₿
Dạo này không biết sau mà mấy bé BJ miết không ra nhưng lúc HJ thì mới ra được, vậy là sao anh em. Còn lúc quan hệ thì tùy lúc, có lúc 1p30s là ra, có khi 15-30p chưa ra. Anh em tư vấn giúp với

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Cái này có lẽ do bác bị quen hơi tay k . Bác có thường hay tự xử k . Vì khi mình tự xử sẽ thành thói quen và quen hơi tay . Lạnh từng bít nhiu trường hợp vào a e bj hay bú liếm mọi thứ kích thích nhưng k ra đc . Nhưng khi lấy tay làm là có cảm giác hơn là ra

Hitman1shot

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
18
92
47
0 ₿
mình không có tự xử, đi massage để mấy em thư giãn thôi

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Có thể là do tốc độ, lực xiết và thể trạng của huynh thời điểm đó nữa, Duyệt nghĩ là vậy. :cuteonion53:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Do bác đi ms nhiều em HJ siết mạnh quá bác quen rồi, nên khi BJ bị mất cảm giác. Bác nghỉ khoảng 2-3 tuần đi, lâu ngày ko quan hệ đc luôn đó. Bởi mình sợ sụp hầm mấy em HJ 90% lắm.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Theo Tàn:
1. Bé BJ chưa tới… chưa đủ đô và độ nhịp với bác… bởi mỗi bé BJ là mỗi cảm giác khác nhau… và nhịp của bé là do mình bắt nhịp… bắt nhịp trật là chớt quớt lun…:ami-(47):Trường hợp này bác gặp 1 bé hơi bạo thì tỷ lệ BJ ra là rất cao… Tàn đi gặp nhìu bé nhưng tầm 40% bé Tàn gặp là BJ 100% out ra… 60% bé còn lại thì BJ và HJ song song…

2. Tư thế: Bác nên đổi tư thế nằm thành ngồi hoặc đứng… như Tàn nằm cảm thấy mệt là đổi thế liền… với Tàn thì cảm giác sẽ khác… kích thích hơn… hứng hơn nữa sẽ thúc đẩy cảm giác…

3. Trong lúc thư giãn 8/10 cảm giác gần ra là bị phân tâm về 1 bé khác hoặc 1 chuyện khác làm chi phối ko tập trung đc… lúc này buộc phải dùng tay nhưng phải bắt nhịp của bé… và khó ra… ( trường hợp này Vừa rồi Tàn đã bị… gần ra tự dưng trong đầu lại nghĩ bé khác ấn tượng hơn làm mất tập trung…)

4. Việc ra sẽ phụ thuộc vào Thận… tâm lý cảm xúc cũng là những yếu tố xen vào…

Còn vè QH là bác tự nhịp và tự bắt nhịp của chính bác thì quá dễ dàng so với đu theo nhịp của bé…

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
BJ mà siết quá là về con cu bầm tím luôn đó bác. Mình bị 1 lần, sợ lắm, nên vẫn thích mấy bé BJ nhẹ nhàng, cho dù khó ra, có thể kêu các bé HJ thêm, chứ nói thẳng là BJ mà hardcore nó cạ răng cũng hại thằng nhỏ lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
BJ mà siết thì rất hiếm bé làm đc bác... Tàn thấy có vài bé BJ mà vẫn ko có cảm giác luôn... còn phần cạ răng Tàn cũng sợ... cạ phá đi cảm giác..

20cm

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/2/17
Chủ đề
0
14
0
32
0 ₿
Mình nghĩ vấn đề chủ yếu do tâm lý thôi bác