buổi sáng gặp em 11 Dubai_BT

Lượt xem: 945

Nắng sg

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/12/18
Chủ đề
2
3
2
31
sg
0 ₿
Sáng dậy cảm thấy mệt mỏi và đói,quyết định xách con tờ rym đi ăn và massage,chạy một lúc thì thấy massage DuBai và kế bên có một quán hủ tiếu sau đó đẩy một phát vào bụng lấy sức rồi hả qua chiến với em nó.
Sau khi no nê thì qua massage đi ngay VIP thái làm thủ tục rồi thì thằng nhóc locked dẫn lên phòng. Lần này phòng óc được cải thiện khá tốt nên phòng thì khỏi bàn đến.
Sau khi lên phòng xông hơi các kiểu thì nghe tiếng gõ cửa em nó vào, nhìn toàn diện v1 v2 v3 thì mình cảm thấy OK.em chào hỏi rồi lôi mình vào tắm mà hình như bé có tâm sự thì phải và mình có hỏi thăm vài lời và bé không nói gì sau đó mình cũng lận im để cho e nó làm như bình thường ... :(:(
+massage Khỏe thì bé làm đầy đủ các bước có đá nóng có túi thuốc nhưng đấm bóp bé làm không đủ lực và mình cảm thấy thiếu sự nhiệt tình ở đâu đó
+Massage mệt mở bài thì bé đi lưỡi khắp người và bé liếm đầu ti làm cho thằng bé thèm thuồng....sau lúc đó thì bú thằng bé rất mảnh liệt,2 quả tạ cứ đè lên mặt cũng khá lâu nhưng thằng bé cứ không chịu ra...lúc đó cảm nhận được em ấy không tập trung hay sau đó em nó còn không để ý đến cảm xúc của thằng nhỏ nữa.Mình thấy bé không được vui nên cho thằng bé ói bé hôm nay bé làm không được bài bản.mình có nói với em (nếu em không được vui Vì chuyện gì đó thì anh hiểu và thông cảm cho em) rồi bé dẫn xuống mình lấy xe ra về cũng không nói gì thêm về em 11 "cũng thất vọng về cuộc chơi"
*phí của cuộc chơi: vé 430k vì có code típ 400k + locked 30k + giữ xe 10k = 870k.
*v1: Cam miền tây
*v2: Dễ nhìn
*v3 : không đụng đến nhìn thì thuộc dạng sông nước :)

• Like
Điểm cảm xúc: DarkMatter