Q.7 bưởi to, dâm đảng là 08 Windy2

Lượt xem: 809

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
98
0 ₿
thấy khuyến mãi hấp dẫn quá là mình xách cái đít qua chơi liền , bị nghiện massage thêm cái cuối tháng hết tiền đang rầu thì vớ được quả deal ngon dã man , lên cơn thèm thì cái gì cũng quất , alo book lịch thì có bé 08 đang rảnh , nghe về bé này cũng nhiều ,ok hốt luôn , 1h anh có mặt rồi book cái taxi qua cho đỡ nắng

nhìn phòng ốc bên này hiện đại sạch sẽ mà đẹp quải cả chưởng , nhân viên thân thiện dễ thương không vòi tip

sơ sơ bé 08
face xinh
v1 to tròn , mềm
v2 thon
v3 bự
tổng quan 3 vòng chuẩn người mẫu

vô việc vẫn là màn kích thích nhẹ nghịch ti sờ ciu trong bồn thôi nhưng mà nhìn cái body em mà mê không dứt được , skill sài tay của em tuyệt cà là vời , đá lưỡi điêu luyện ra giường cho em làm bài khỏe rồi hóng màn đi thái bằng 2 quả bưởi của ẻm

bài khỏe em đấm lưng rồi xoa bóp cũng bài bản , có lực , bài cổ vai gáy đáng thử nha các bác chứ thấy bác nào bác nấy bỏ bài khỏe uổng ghê

rồi màn mệt cũng đã đến , em đổ dầu rồi dùng v1 trườn , rồi đi lưỡi , tê tái , phê pha như chơi … ( chơi gì các bác đoán xem ) mùi cơ thể em thơm kèm theo em hôn cổ bên thì nút ti bên thì nghịch nghịch xoa ti mình , bé ciu dường như muốn vỡ trận

ra thế 69 , v4 em quyến rũ mình ụp mặt vô thưởng thức , đá hột le đã sưng lên rồi húp nước vừa thưởng thức tiếng rên vừa được húp nước nhờn ta nói nó đã , thỏa mãn cơn thèm bấy lâu nay , em bú có tâm , không đụng răng , chịu khó bú chứ không sài tay nhiều , em dễ thương ghê nơi

em bú mút nhiệt tình hòa vào ánh đèn , không gian đầy mùi vị damdang , mút hết đầu ciu rồi tới 2 quả trứng cút , cảm nhận từng đường lưỡi điêu luyện của em mà mình không tài nào nhịn thêm một phút dây nào nữa , sắp ra thì mình ngồi dậy sục rồi bắn tung tóe

1 buổi phê pha làm đã cơn thèm thật , ước gì ngày nào cũng nhiều vé ngon vậy thì 7 ngày mình đi đủ 7 haha
tổng kết nay vé hết 399 , tip bằng tic gốc 900k