Tân Phú Buổi tối mưa với bé 82 cute

Lượt xem: 1,434

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
208
85
Sài Gòn
0 ₿
Sau khi đi làm về mà mưa quá, trời thì lạnh nên quyết định đi sưởi ấm tấm lòng bé nhỏ này...Nhanh tay vào *** lựa từng bé mà ae có nhiều review nhất, sẵn vô coi hình thì chấm bé 82 và bắt đầu nt Zalo cơ sở đặt lịch trước...mà lòng háo hức chuẩn bị chinh chiến!
Bước vào cơ sở thì nhân viên rất nhiệt tình, niềm nở và ân cần luôn á, mời mình ngồi ghế đem nước suối tới ngồi chờ xíu, tại lúc đó khách tới cũng kha khá...Xong mình đc bạn nv dắt lên phòng, phòng rộng sạch sẽ thơm tho hết nha. Mình lên thấy có sẵn bia, bò cụng, nước suối, trái cây để trên bàn, tất cả đều free hết nha, khá là thích.
Mình bắt đầu vô xong hơi tầm cỡ 10p thì bé vào, mở cửa đưa khăn cho, nhưng bé nhây lắm nha, cứ đóng rồi mở liên tục, thấy hài hài dễ sợ. Ngồi đc xíu thì chịu k nổi nữa nhào ra ngoài, bé liền lấy khăn lau khô cho mình, xong ngồi lên đùi mình, tâm sự hôn môi.
Mình bế bé vào tắm cho sạch sẽ, bé thì tắm kỹ, vào bồn rồi cũng k ít trò đâu nha, k khi nào để thằng em nó yên.
Massage khoẻ bé làm có lực, bài bản, có vẻ hơi chuyên nghiệp...mình cảm thấy khoẻ ra, đỡ mỏi hơn và hài lòng.
Bắt đầu phần massage mệt, bé chà Thái rất phê, liếm lỗ tai nó nhột cực kỳ, có wc luôn, bj nhẹ nhàng nhưng lút cáng, k dùng tay nha, kèm theo tiếng rên, lúc bj bé ngước lên nhìn mình, ta nói cái mặt dâm đãng má ơi luôn...phê quá nên kéo bé lại 69 khám phá và mân mê cô bé. Sau một hồi phê quá chịu k nổi nên mình cũng out luôn, bé hút sạch k còn 1 chút sinh lực kkkkk.
Sau đó mình nằm nghỉ xíu,ôm bé tâm sự rồi đi tắm lại, chuẩn bị chia tay bé...mà lòng cứ lâng lâng nhớ dễ sợ. Vô thang máy bé vẫn bóp thằng em mình 1 cái haha.
Nói chung bé mặt dễ thương, mủm mỉm xíu, kỹ năng tốt lắm...có cảm giác như ngiu luôn.
Tic osen giảm camapro.
Tip= tic.

• Like
Điểm cảm xúc: chồn