Tân Phú Buổi tối nhẹ nhàng với số 39 Harley tân phú

Lượt xem: 1,121

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dark.kurosagi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/23
Chủ đề
8
52
31
TP HCM
0 ₿
Chả là bữa giờ em có đi nhiều nơi để trải nghiệm , nên thấy cơ sở có khuyến mãi giờ vàng cũng ok , nên em lấy 1 code đi thử gói 900k xem ntn :3onion24::3onion24:

Thế là tầm 3h sáng em cũng có mặt tại Harley , chị quản lý gth cho bé số 39 , dễ thương xinh xắn nên cũng ok lên phòng luôn.

Bước vào phòng thì khá ngạc nhiên vì phòng tại đây cũng đơn giản, khá nhỏ, nhà wc thì rất to , nhưng ko tận dụng đc nhiều kk . Phòng xông ướt thì khá mạnh, tuy nhiên bên dưới hơi mạnh quá làm phỏng chân hic :cuteonion8: nên ngồi tí chân nóng quá ko chịu đc phải ra ngoài. Phòng này thì không có phòng xông khô :cuteonion58: Đang loay hoay lau người thì bé bước vào, cười thật tươi và chào hỏi mình , mặc bộ đồ kiểu nàng thơ, cũng dễ thương :3
Sau màn chào hỏi thì 2 người có ngồi xuống ghế tâm sự , tranh thủ hôn bé vài cái và khám phá núi đồi :cuteonion7: Sau khi ngao du sơn thủy thì hang động chảy nước khá nhiều, nên thôi bé dìu mình vào bể tắm, màn tắm thì cũng ko có gì quá đặc sắc, bé cũng bú liếm cho mình 1 hồi, rồi mình bảo thôi lên giường nằmđi cho thoải mái , với lại ngồi đây lạnh quá . Thế là cả 2 cùng lên giường nằm và trao đổi các chiêu thức, tuy nhiên có vài hạt sạn do qui định của cơ sở nên mình xuất ra lần 1 và 2 cũng ok , có 69 các thứ , nhưng ko quá hài lòng. Về điều này mình có gópý với bé thôi .
Tổng kết : bé massage khỏe cũng đc, có tâm, lực thì chưa quá mạnh, nhưng vậy cũng đc .
Massage mệt : do bé cũng mới làm, nên kỹ năng cũng tương đối , sau này chắc sẽ khá lên do mình cũng có trao đổi chia sẻ cho bé thêm vài skill .
Bé thì chịu lắng nghe, nói chuyện cũng nhỏ nhẹ dễ thương , hợp bác nào thích gu nhẹ nhàng.

Csvc: 7/10 ( ghế ngồi nhỏ quá, view ko đẹp, ko có phòng xông khô ) :6onion34:
bé thì ko phải chân dài, nên bác nào thích nhỏ con thì đc nha
V1: 7/10 hệ cam vừa tay vừa miệng , ko phù hợp cho các bác thích bưởi năm roi .
v2: eo thon ôm cũng ok , ko mỡ .
v3: tương đối ổn 9/10 , vỗ mông đã tay .
v4: 8/10 tương đối đc, nhiều nước .

Nếu để chấm điểm cho trải nghiệm thì chắc tầm 6/10 thôi, hoặc có thể do mình mong đợi quá nhiều nên vậy ( Nếu các bác nào hợp gu thì chắc sẽ trải nghiệm tuyệt vời hơn em ) :9onion31:
Tuy nhiên về bé 39 thì tương đối ok nha các bác :9onion31:

Thiệt hại:
tic 900k tip 1tr2 , do có mã code nên tổng là 1tr3 .

Ari Shaori

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
2
16
13
0 ₿
" vài hạt sạn do quy định cơ sở nên xuất ra lần 1 và 2" là sao bác"
Khúc này mình đọc 3 lần rồi vẫn chưa hiểu lắm

dark.kurosagi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/23
Chủ đề
8
52
31
TP HCM
0 ₿
ý là vẫn ra 2 lần á bác , nhưng có mấy hạt sạn làm mất vui nè..... nhưng ko muốn nói ra, chắc tại lúc đó e ghi ko rõ

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley cảm ơn anh @dark.kurosagi đã đến sử dụng dịch vụ và có buổi tối nhẹ nhàng cùng bé
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

• Like
Điểm cảm xúc: dark.kurosagi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.