Q.1 Buổi trải nghiệm đầu tiên bên ACE với bé 220 cái kết thỏa mãn

Lượt xem: 681

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
hế lô các bác lại là tui BẠCH QUỶ đây nay lên cho bác bác bài review về cơ sở ace mà tui được các bác giới thiệu từ tết , nay mới có cơ hội trải nghiệm

nay có dịp đi qua ace lúc đi tui bị lố mấy lần do cơ sở hơi khó kiếm , cuối cùng cũng tới bước nào thì tui được tư vấn mua vé và chọn các bé , nay bé may mắn được em chọn là bé 220 :2onion2::2onion2:

nhìn sơ qua hình thì bé khá nuột , 3 vòng đầy đủ điện nước đầy đủ , mặt sáng , dễ thương , thế là em chốt bé luôn với gói được mấy bạn đề cử là onsen , nghe bên này có phòng view bitextco đẹp với thú vị nên em đút cho mấy bạn xíu xiu rồi kêu xếp cho em phòng đó luôn :6onion23:

lên tui bỏ qua bước xông ngồi ăn miếng trái cây uống miếng nước thì bé cũng lên , vô bé cũng chào em các kiểu rồi đi chuẩn bị nước , tui kêu lần đầu anh trải nghiệm bên này nên có gì nhẹ tay với anh thôi nha:3onion15: , bé cười cười rồi bắt đầu kéo rèm lên để lộ quả view hết nước chấm

xong thì bé bước đến ôm ấp rồi khen anh thơm rồi tay bé thoăn thoắt cởi từng nút áo , nút quần quay qua quay lại tui trần truồng từ lúc nào không biết rồi bé cũng cởi bộ đồ của bé , lộ ra vóc dáng quá trời đẹp làm tui mê mẩn , rồi cũng bước vào bồn , bé vừa tắm lâu lâu hái hai hạt đậu xanh của tui rồi cười cười , ôi nụ cười chinh quá chinh đi hết hái đậu bé bắt đầu nghịch chuối với 2 trái trứng làm cứng quá trời cứng

trêu chán thì bé kêu tui đứng lên lau người rồi bắt đầu ra giường massage , dạo này đau vai gáy nên nhờ bé tập trung vô 2 cái này thôi , kĩ năng massage khỏe phải nói là khá đỉnh , làm người tui như được thả lỏng bay bổng:cuteonion7::cuteonion7: , đang bay bay thì cứ thấy nhột nhột rớt bịch xuống hiện tại , thì ra bé đang đi lưỡi , rồi đến bài ngực và màn nuru tui thích cũng đến , bé càng trườn càng phê , rồi bé cầm 2 tay tui đặt lên 2 trái bưởi năm roi mềm êm , đàn hồi càng sờ càng thấy đã muốn sờ quài

hết màn nuru bé đẩy tui xuống giường và qua màn 69 v4 của bé không còn từ nào để diễn tả , nó thơm mà ngọt , lại nhiều nước , kĩ năng bj của bé ta nói trái chuối của tui muốn nổ tung luôn thêm 2 trái trứng nữa bé chăm sóc kĩ đến nổi tui phải out luôn mặc dù bé mới bú đc 4,5 phút , huhu

kết màn thì em thấy bé 220
face xinh
v1 hệ bưởi việt
v2 thon
v3 tròn căng bự
thiệt hại
tic do có code camapro nên còn 720
tip 900
tổng lại hết 1tr620

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
mừng huynh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé 220 tại cơ sở , chúc huynh ngày mới vui vẻ:2onion35:

• Love
Điểm cảm xúc: BẠCH QUỶ