buổi trưa sung sướng ở Vườn Mai

Lượt xem: 4,846

MrlCuZin

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/7/16
Chủ đề
1
1
1
35
0 ₿
Mình đi ngày hôm kia bận bịu quá ko post bài lên chia sẻ cho ae đc.. hì hì
Bửa đó ngủ dậy nhức cái vai quá trời. thoa dầu cở nào củng ko hết đến trưa thì quyết định tìm 1 chổ nào đó cho e nó massage đấm bóp cho thoải mái.. và mình nghĩ tới vườn mai liền... và mình phi thẳng đến đó ngay. mình đi buổi trua vô thì có 1 số e ngồi trước ăn vặc bước vào trong thì thấy mấy em nằm ngủ la liệt.. và làm thủ tục lên phòng thôi.. thấy a e đi rồi có share vài e nên mình ko đi mấy e đó và quyết định ramdom coi có đc e nào về share cho ae..trời ko phụ lòng ng mà..hihi
Em ấy tên Thúy thân hình củng cân đối
V1 hệ cam còn tươi xanh
V2 V3 thì củng vừa ng thôi ...
hôm ấy e ấy bị đèn đỏ nên ko khám phá đc hjc hjc..
Vô chủ đề chính thôi.. đấm bóp khoảng 10p e ấy thư giản cho mình kỷ thuật ok lau cột đá bị đầy đủ.. và e đưa vú cho mình bú ôm ấp như ng tình hôn môi đá lưỡi nữa ( khoái nhất lúc này phê vãi đái ) và ko cầm cự đc nên phụt ra lun.. thật sung sướng.. trọn gói 250k thôi.. vé 50 tip 200k ko thêm zì cả..
nay share cho ae muốn cảm giác này thì đi cho bít.. chống chỉ định cho những ai sinh lý yếu nhé.. hihi
CHÀO THÂN ÁI VÀ SUNG SƯỚNG​

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Nhờ các Bác mà mấy e nó đỡ phải đi phát tờ rơi... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Xibachao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/16
Chủ đề
2
22
6
0 ₿
Hey, BJ lun là 250k hả? Mình cũng ngại ngại hỏi giá lỡ nó nói 500k mà k ừ cũng kì nên 2 lần đêu k BJ. Bé nó tự ra giá hay bác tự cho? Nó có kèo nèo gì k?