Điệp Vụ Lời Cảm TỈnh Của Checker Tham Củ Lạ

Lượt xem: 1,134

Nguyễn Nguyễn Cảnh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/4/24
Chủ đề
1
1
3
Cần Thơ
0 ₿
Chào mọi người , mình hay đi massage ở khắp các cơ sở ở Cần Thơ cũng được 5 năm nay.
Thì cách đây vài năm rộ lên việc cho các nhân viên QH, và mình xa vào nhiều hơn vì cái cảm giác mới lạ này , thì được ngày nọ đi Massage thì có bé đó hỏi mình QH không bao 5 triệu , do mình mê quá nên cũng làm luôn. Cũng do được các anh em chia sẻ nếu an toàn là quan hệ xong bé đặt thuốc cho ra hết dịch và uống thuốc ngừa thai thì không bệnh, nên mình cũng tin tưởng lựa bé sạch sẻ thơm tho để đi.
Thì khắp các cơ sở Cần Thơ mình QH không bao được các bé khá ngon. Do đợt cấm vừa rồi chỉ ít bé đón tiếp. Thì sau tết mình có hỏi lại QH không bao với mấy bé, cũng có bé chịu bé không .
Gần đây nhất mình có đi là QP dưới Cái Khế , mình cũng đọ giá dù cũng đi vài lần rồi thấy khá được và được bé chịu với giá 6 triệu.
Mọi chuyện tưởng không có gì thì sáng nay đầu dương vật mình ngứa và sưng hột , mình đi kiểm tra và test HPV ( bệnh lậu , giang mai , sùi mào gà ) thì dương tính , giờ mình cũng không biết đã bị bé nào lây vì đã đi rất nhiều bé , và cũng có thể đã lây cho bé cuối cùng mình đi là ở QP .
Nên mình muốn viết bài chân thành xin lỗi vì ham củ lạ mà QH bừa bãi ở các cơ sở Massage ở Cần Thơ , Mong mọi người nhận thức tốt hơn về việc đi Massage xả stress, chỉ thư giản thôi , tệ nhất là bị các bé dụ QH không bao là không nên đi , vì mình đã bị dính nên mình cũng không muốn bộ môn này bị khai trừ . Mình cũng hên là không có vợ con , chỉ có mấy con ghệ Massage nên mong mấy bé cũng tỉnh táo đi nha.
( ở đây mình nêu tên tắt cơ sở để mong mọi người kiểm tra sức khỏe chứ không phải phá đám cơ sở )

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,128
31
0 ₿
May quá, Súng vẫn tỉnh táo. Rất chia sẻ cùng bác và chúc bác mau chóng khỏi bệnh!

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,777
1,560
Xì Gòn
25 ₿
chúc bác mau khoẻ. Mình thì xuống đó lúc nào cũng thủ sẵn 4-5 cái 0.1 cho lành, cảm giác vẫn sướng keke.

Zuzuize32

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/8/23
Chủ đề
1
57
23
0 ₿
Toai nhiều lúc cũng bị cám dỗ nhưng đầu trên tỉnh hơn đầu dưới nên dừng lại đúng chổ, công nhận bác LIỀU dã man.

Roy.

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/23
Chủ đề
2
37
7
Cần Thơ
0 ₿
nghe mà hải hồn v trời.... 5 6tr sao k kiếm hàng sạch mà chơi, vô massa chơi làm j nguy hiểm chết... btw chúc ông mau khỏe

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Báo quá báo. Tư tưởng phải vững lên. Nó cho ông đi chân đất là nó cũng cho ng khác đi chân đất. Nguy cơ cực cao luôn.

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
514
290
Cần Thơ
0 ₿
Thế nào là hàng sạch? Đã làm nghề thì ko có đứa nào gọi là sạch hết trừ khi nó còn zin mà củng chưa chắc sạch nói gì làm nghề mà đem 5 6tr kêu hàng sạch! Lạy ô
Ngay cả quen ghệ chịch còn chưa chắc là sạch nói gì tốt nhất là đeo bao, thế thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Roy.

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
514
290
Cần Thơ
0 ₿
Bác đi chơi mà ko bao thì t cũng chịu rồi ko biết nói gì hơn

gadaubac

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/2/24
Chủ đề
0
3
0
Trà Vinh
0 ₿
Các cơ sở khẩn trương xét nghiệm tất cả nhân viên, và thông báo lên diễn đàn, anh em cũng nên xét nghiệm ngay và luôn, chặn kẻ thù chung này.