Cần Thơ Hình Sụp Hầm Tô Châu Cần Thơ

Lượt xem: 3,534

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
Chào các anh em, nối tiếp bài du hí cần thơ sau khi tăng 1 nhậu cùng anh em thì mọi người quyết định thử Tô Châu ở Cần Thơ xem thế nào. Thế là dưới sự hướng dẫn của 1 bạn là mối ruột Tô Châu anh em cũng lần lượt ngắm ngía ít hình sau đó kéo qua đi thử. Tô châu này mới mở, mặt tiền to bự, sang trọng theo phong cách Trung Hoa Dân Quốc cổ điển thập niên 1912
Phòng ốc thì đầy đủ thiết bị, xông hơi, xông ướt đầy đủ ngồi thoải mái rộng rãi, giường to thoải mái nhưng cái bồn thì theo X là lạc tông với sự sang trọng ở đây vì không có sục, cũng hơi nhỏ và sau đó X đã biết lý do vì sao ngay khi sử dụng nó. Cái này thì để tí nói sau, phòng thì không mùi thơm nhưng cũng không mùi lạ. Diện tích phòng thì vừa đủ không rộng rãi lắm nếu so với sự to bự của mặt tiền thì hơi cấn cấn ở chỗ này, ghế thì nếu anh em nào to con thì chắc ngồi hơi chật chứ đừng nói là ngồi ôm ấp KTV
Bé KTV trước khi đến thì được giới thiệu mô tả là đẹp nhất trong hệ thống, có vẻ gì đó là 1 hot girl dữ dội lắm, nhìn qua hình ảnh thì cũng thấy ở mức bình thường nhưng có lẽ thực tế sẽ hơn thì sao, thôi thì cứ thử NHƯNG đời không như là mơ, X cũng không mơ mộng cao sang nhưng với lời giới thiệu profile Khủng như vậy thì X mong đợi 1 cái gì hơn thế ở Cần Thơ. ( -1đ )
Face thì theo X ở mức bình thường tầm 6 điểm không liên quan gì đến từ Đẹp chứ đừng nói là Đẹp Nhất, có lẽ mỗi người 1 thẩm mỹ khác nên thôi tìm cái khác bù qua
Cao tầm 1m55, da dẻ cũng mịn màng
Độ tuổi tầm 25 tuổi, mà theo lời thằng em đi chung là vầy '' trời ơi, em xem nãy giờ toàn già không anh ơi, chả ai trẻ luôn '' ( vì các bé dẫn khách xuống phòng thư giãn )
V1 : fake cứng ngắc
V2: có eo ót
V3 : được cái mông to tròn bù sớt lại
V4: không mùi lạ, nước nhiều, ít ra không đến nỗi sụp cái này
Thái độ: vô em cũng chào hỏi, nhưng ít nói chuyện, tương tác kém, không có sự chủ động theo được biết là e làm từ karaoke qua, lúc nghe đến đây thấy cấn cấn rồi, chả lẽ đưa bé mới vô nghề ta ( -1đ )

Service : Chỉ 2 từ THẤT VỌNG - TỆ, có lẽ Tô Châu có tiếng nhưng không miếng hay sao mà đi vé 1000k , giá vé cao hơn cả cơ sở có tiếng ở SG mà dịch vụ thì thua cả massage cỏ
Tắm bồn : lúc này mới biết vì sao bồn nó mất cân đối với phòng, vì bồn đâu cần xài nhiều, vô không có mở nước để ngâm mình, tắm chỉ qua loa rửa xà bông sơ qua rồi thôi, em ngồi 1 bên và anh 1 bên ( -1đ )
Tắm xong thì ra ngoài khăn em để đó đó anh, anh tự lau còn em tự lau, như 2 người xa lạ ( -1đ )

Massage khỏe: nếu anh em biết X thì X không đòi hỏi gì ở khoản này, thậm chí đi massage mệt X còn chủ động nói em bỏ qua ms khỏe luôn, nhưng nay đi thử thì tay nghề massage phải nói quá tệ và qua loa, bóp bóp được vài cai, đấm bóp vài cái chắc khoảng 5p là xong. Đồng ý là ms mệt không cần tốt khoản này nhưng ít ra phải có chút gọi là nhiệt tình làm, chứ làm hời hợt thấy chán. Xuống hỏi anh em thì ai cũng như vậy luôn

Massage thư giãn được giới thiệu là có thái, nuru, này nọ gì đó lắm nhưng trườn ngực được đúng 1 vòng 30s, sau đó đi lưỡi tầm 1p, sau đó lật người lại nằm ngửa không làm luôn, nhảy vô thư giãn luôn. Mà ngực thì fake + làm không có tâm ----> đúng chán và chả cảm nhận được gì ( -100đ )
Ráng gồng out cho rồi, sau đó tắm rửa lại rồi đi xuống thôi
Vé 100p mà tính từ lúc vào và tới lúc xuống phòng thư giãn là chỉ 60p tính luôn xông hơi tắm rửa,.... là đủ hiểu trình độ công nghiệp rồi. Tất cả anh em đi chung đều vậy, ai cũng lắc đầu ngao ngán,
Tóm lại là
Massage khỏe: 0đ
Massae mệt: 1đ
Tắm onsen: 0đ
Body: 5đ
Face: 6đ
Chăm sóc khách : 0đ
Xuống chả có quản lý hay ai đến hỏi thăm, chăm sóc khách hàng, cả quán được 1 lễ tân, 1 anh locker , ktv dắt xuống xong nấu món bào ngư đem ra xong đi ra luôn, trong khi có 1-2 bé của thằng em còn ngồi lại nói 1-2 câu, thấy mình giống như lạc đàn bùn hiu
Chắc điểm cộng vớt vát lại là xuống ăn món bào ngư khá chất lượng
KTV 20 đẹp nhất hệ thống, cơ sở có tiếng ở Cần Thơ

Nguyễn kaka

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/8/22
Chủ đề
3
81
32
0 ₿
Ai rồi cũng phải sụp hầm thôi kkk . Chia buồn cùng bác ib có cái này tặng bác nè

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

quýt ú

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/11/22
Chủ đề
10
105
28
32
0 ₿
"Anh tự lau còn em tự lau, như hai người xa lạ" chia cảm cùng bác !!

• Sad

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Biết hầm chông hố gai mà vẫn nhảy vào. Hảo hán! Ủng hộ X và các anh em :3onion29: Nói vậy thui chứ giờ nghe 2 chữ Tô Châu là ớn goy

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿
Em có đi mấy lần mà bên chi nhánh kia, còn bên đây đi dc 2 lần, bên kia sụp y chang ktv vô tắm mà sờ ko cho lý do này kia, còn bên đây thì y như a nói vụ tắm ko có ngâm chung vs service gì trong bồn
Vé 1tr dịch vụ có ghi nhưng ko thấy nói gì vụ trườn luôn, được cái bữa đó hên gặp bé 31 trẻ cở 19t mặt xinh lắm a body trắng phao mơn mỡn, massa khoẻ cũng như a nói tay nghề ko ok lắm
Đợt e đi điểm cộng dc phòng nhìn ok vs bé đó xinh nên ghé bé đó 2 lần xong nghỉ tới giờ, bữa cũng tính đi 20:((((

• Like

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿
Thôi về cần thơ ghé dubai đi bé 20 bên này khác bọt lắm a vô mà ngơ ngơ bé nó kéo tay lên dú cho bóp luôn chà nuru kêu khỏi chà mặt trên mà bé còn năn nỉ chà đi để ko chà thấy ngạihơi bị yêu nghề

• Haha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
cảm xúc tiêu tan lúc đó khá nhiều lun bác :2onion16:
X phải dấn vào thực tế mới xác nhận được, và thực tế đã chứng minh, thôi kệ lên sg bù lại :8onion38:

• Like
Điểm cảm xúc: quýt ú

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
á đù nghe khoái dữ ta, lần sau xuống phải thử 20 bên dubai mới được. Khoái mấy em yêu nghề lắm, chắc lúc chà mặt trên em ấy cũng sướng cùng ấy hả bác :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: XkCantho

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,190
Hang Thỏ
64 ₿
Giá như lúc đó có Tàn thì hay quá. Muốn nhìn xem X sụp hầm sẽ như nào. :ami-(47):

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
ui trời mới mở lên coi quẹt trúng bài này, đúng có duyên với hầm ghê. Về đó thấy nhậu là thượng sách kekek. Nhớ hôm off xong đi dubai thấy chăm sóc còn ngon hơn, ngâm bồn chung ôm ấp tình cảm, sỉn sỉn mà em còn hỏi thăm để không phải ngủ gục nữa chứ.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and MrxXx

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
13
71
53
30
0 ₿
Tô Châu giờ xuống rồi, chỉ còn cái danh thôi . chia buồn cùng bác.

• Like