Q.10 Buổi trưa ướt át đê mê bên 38

Lượt xem: 1,182

thanhsinh24796

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/3/22
Chủ đề
2
4
3
0 ₿
Hôm nay được dịp lên Sài Thành thì nổi hứng lên nhớ ngay đến PA Relax. Nhưng bé 08 thân quen đã nghỉ nên gọi điện nhờ ông bạn tư vấn thì chọn ngay 38. Búp vé Osen 1, được bạn Locker thân thiện vui vẻ dẫn lên phòng. Vô Xông hơn một tí là đã nghe tiếng mở cửa nên đi ra để xem bé ra sao. Ấn tượng bạn đầu là em có gương mặt xinh giọng miền tây dễn ghiền, ngồi nói chuyện với em một tí em khá thân thiện nói chuyện vui vẻ, em còn bóc kẹo cho mình anh, thật sự thì nhìn em trong bộ đồ cosplay học sinh thằng em mình đã thôi thúc vào việc thôi. Mình đi vào bồn cho em tắm em cởi bộ đồ ra thì V1 em khá đẹp và to
V2 thon gọn ôm khá phê
V3 thì vừa
Em kì cọ tắm rất kỹ cho mình, vừa tắm em vừa nói chuyện rất vui vẻ nhiệt tình sau đó em dùng lưỡi kích thích từ trên xuống thằng em, thằng em mình cố gắng chống cự để không bại trận, lưỡi em đi đến đâu là nổi da gà đê mê tới đó từ trên xuống thằng em, cộng thêm đôi gò đào săn chắc tiếp xúc tác động may mà em dừng kịp không là toi :))) Tôi cũng tự đánh giá mình có sức lức tốt cộng thêm đã nốc lon bò húc mè mém toi
Xong em mời lên giường để đấm bóp em làm khá kỹ mỗi khi làm gì em thường hỏi trước là có thích hay không - cái này đánh giá là em khá kinh nghiệm.
Sau các bước massage khoẻ em bắt đầu vào việc. Đầu tiên là đi Thái, như đã nói ngực em khá đẹp cộng thêm động tác uốn éo điêu luyện cảm xúc tôi bống dâng trào tìm ngay đến em bé của em để đáp lễ. Đưa đôi tay vào mân mê hang động dễ thương của em nghe tiếng óp ép khá phấn khích.
Sau đó em đưa đôi môi xinh xắn và chiếc lưỡi ấm áp "Hành hạ" thằng em của tôi, nói thật bác nào yếu thì nên chuẩn bị kỹ vì không là sẽ bại trận ngay. Vì quá đê mê nên tôi liền đáp lễ lại em bé của em, chiếc môi xinh xắn lưỡi ấm của em làm thằng em của tôi mê mệt thêm tiếng rên của em làm đầu trên tôi không thể nào chống cự nên đành bại trận . Phải nói là đi massage từ trước đến giờ về khoản BJ em là một trong số những bé skill đỉnh nhất.
Sau khi tôi OUT em tắm rửa lại cho tôi rồi mời tôi lên giường đấm bóp tâm sự hàn huyên một lúc lâu nữa.
Nói chung là rất hài lòng về em mong lần sau lại gặp em

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cảm ơn anh @thanhsinh24796 đã đến trải nghiệm và gặp được pé ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài, gọi 0938191226 đặt lịch cho lần sau ạ

Đu Đủ Xanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
11
48
26
0 ₿
38 v1 hơi bị to nhỉ, có đc 69, CIA ko bác. Đọc bài xong người rạo rực quá

Sướng Rân Người

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
22
94
56
0 ₿
chúc mừng bác nha, nghe bác tả làm tôi cũng sướng theo đúng như tên gọi

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
dạo này PA nhiều em hot nhỉ, rất tiếc bận việc xa, chưa có dịp ghé , đợt này về ghé thăm 38 mới được