Bướm em, anh làm gì thế ?

Lượt xem: 7,770

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
Chà chà, quá rãnh nên sinh nông nổi kể 1 câu chuyện cho anh em nghe vui tai ngày hôm nay. Một câu chuyện phải nói là quá rãnh quá độc với tựa đề là "BƯỚM EM, ANH LÀM GÌ THẾ"

Câu chuyện ngắn vê "bướm em" như sau :

Ngày xưa, có một anh chàng mê bướm lắm. Cực kỳ mê bướm, hễ thấy bướm là ảnh rất mê và không thể thoát được. Nhưng rất tiếc trong đời anh này chưa bắt được con bướm nào trong tay mà toàn là ngắm không à :p . Kể cũng thấy tội nhỉ, mấy anh trong đời cũng có vài anh tận tay bắt được bướm còn anh này cả đời thì không mặc dù rất mê bướm.

Không biết sao nữa, một lần nọ bị đám bạn ăn nhậu ở Sài Thành nói sao bác không có bướm vậy. Mấy anh cứ ghẹo hoài làm ảnh quê quá, ảnh muốn điên luôn và ôm một cục hận quyết tâm bắt cho được bướm trong đêm nhậu đó :mad:. Trong đầu đêm đó ảnh rất hận cộng thêm men say trong người, ảnh định nghĩ ra quyết định đi tìm bướm cho bằng được. Ngay lúc đó ảnh tình cờ vừa nhậu xong có người nhắn tin ảnh có vé massage từ số ĐT
0908.801.747 giá tầm 50k. Khi phát vé đó xong mấy anh em nhậu cũng thách đố bác dám vào không. Anh này nói dám sao không dám. Thế là ảnh đặt vé matxa đi trong đêm đó liền :cool:.

Sau khi lấy được vé, ảnh cùng đám bạn đi vào để bắt bướm ở cơ sở massage gần đó. Với bản tính nhút nhát, chưa bao giờ vô massage nam thư giãn bao giờ nên ảnh cũng hơi lập cập đưa vé, tâm trạng cũng bỡ ngỡ với những khái niệm locker :oops: các câu hỏi "a gọi số mấy", "a chọn bướm nào matxa cho a" ...

Lần đầu vào cơ sở massage nam nên ảnh chọn đại số bướm. Bất ngờ quá là ảnh chọn 1 bướm rất đẹp, mấy bác đi cùng cũng phải ganh tị. Chà chà nói 1 câu, đêm nay bác chọn bướm đẹp hơn mình. Mình hơi ganh tị à nha.

Bắt đầu chọn bướm xong, anh mê bướm này thấy bắt đầu thích vì chưa bao giờ được gặp bướm sát thế này mà còn được bướm massage nữa HIHIHIHI. Anh này chỉ biết mê mẩn và được bướm dắt vào phòng xông hơi rất masage. Các thao tác matxa của bướm bắt đầu

..............................

Thôi không kể nữa để lại phần 2 cho anh em thèm chơi KE KE

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Hic, giống lần đầu của mình thế. Bác mà không ra sớm phần 2 là mình làm phụ á. Đặt trước cái tiêu đề luôn "Chuyện tình chim và bướm"

toidauhaytoido

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/9/15
Chủ đề
1
2
2
36
0 ₿
HIC HIC hết tập 1, thế còn tập 2 về bướm em, còn tình huống a kia là gì thì đố biết luôn. Massage tập 2 hay đây

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,763
1,265
0 ₿
Bướm em anh bắt anh ăn chứ làm j kekek:p

Gundam