Hẹn hò Ca khó, giải khó em tặng 1 free Tic ms đi với em.

Lượt xem: 1,063

Aminobiza

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/7/23
Chủ đề
1
12
12
Tphc
0 ₿
Chả là em đang sống ở Mỹ, 1 tháng nữa là về việt nam chơi 1 tháng. Theo dõi cộng đồng bấy lâu nay, xem các csms với KTV mà thằng em nó dựng liên tục chịu không được, lòng nôn nao. Mà bị kẹt bà vợ vs gia đình nên ko biết nên đi lén lúc nào, ntn để ko bị phát hiện.
Nên nay em viết bài này xin chỉ giáo các sư phụ đồng râm đây có phương án nào tốt nhất cứ share cho em. Em chọn ra phương án tốt nhất của bác nào thì em dẫn bác đó đi 1 tic ms onsen 1 free nhá. Các bác nào ở tphcm thì chia sẻ cmt nha. Địa điểm là q10, q5, tân bình, ...
Hóng hóng các cao nhân. Cáo lui.

ruinhay

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
31
14
0 ₿
bữa nào tui giả vờ là bạn cũ của bác r gọi rủ bác đi nhậu thế là bác xin vợ bác đi th kkkk

Aminobiza

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/7/23
Chủ đề
1
12
12
Tphc
0 ₿
mới đầu tui cũng định v mà khổ nỗi đi mỹ lâu quá, ko còn bạn bè gì ở VN nữa. Cám ơn sự nhiệt tình của bác nha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
hóng ai được bác bao vé :ami-(25):

Couto

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/8/23
Chủ đề
11
90
25
Tphcm
1 ₿
Em nghĩ được kế này nà: anh và người nhà vừa về việt nam vài ngày , anh tranh thú sau giờ cơm trưa song là anh đi liền nà , lý do bạn cũ hẹn cà phê , do mới về việt nam nên giờ trưa là buổi tối , nên người nhà chưa quen nên dễ bùn ngủ . Chúc anh may mắn

Aminobiza

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/7/23
Chủ đề
1
12
12
Tphc
0 ₿
Cám ơn bác đã chia sẻ nha. Mà cái kế bạn bè cũ gặp mặt là ko xài dc rồi, tại ko còn đứa bạn nào ở VN

• Like
Điểm cảm xúc: Couto

Drag0n

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/8/23
Chủ đề
1
2
0
TPHCM
0 ₿
Bác có thể nói vợ đi cắt tóc kết hợp gội đầu chăm sóc da mặt luôn. Qui trình tầm 2 3 tiếng đủ để bác đi ms kia rồi

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
trước Nhím cũng bị gấu nhà quản kỹ, bèn có 1 cách đó là nói "đi coi đất" .
Gấu đòi đi theo để kiểm tra, thế là Nhím cho gấu theo 1 buổi đi coi đất và phơi mình dưới cái nắng củ chi . Đi 1 hôm về say nắng mất 2 hôm gấu mới khỏe lại.
Sau đó mình rủ đi coi đất thì gấu từ chối vội. Thế là Nhím có cớ trốn đi tận 4-5 tiếng mà k bị làm phiền
Bác có thể áp dụng với lý do khác và cho vợ đi theo phơi nắng phơi mưa là mốt tởn tới già không đòi đi theo nữa ... : đi câu cá , đi coi nhà đất , đi sửa xe , v...v....

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình có cao kiến như vậy.
Bác coi có được không
Hiện tại bây giờ mình chạy grabbike. Nên giờ giấc tự do lắm. Và mình quen vs biết rất nhiều nơi ăn chốn ở,chổ vui chơi giải trí ở SG.
Rất rành các cơ sở massage từ khỏe đến mệt. lưng lửng hoặc htgd luôn.
Thậm chí đến Z
Mình sẽ là tx riêng cho bác khi có nhu cầu đi massage hoặc ngắm cảnh.hoặc đi công việc.
Đôi khi người khác sẽ không để ý,không nghi ngờ gì với những tay ăn chơi sành sỏi khi khoác trên mình chiếc áo chạy xe ôm công nghệ.kkk
Về VN bạn cứ dõng dạt báo vs gia đình là đi Cắt tóc,đi bơi, đi dạo qua các con đường,các nơi xưa kia từng biết,để chứng kiến sự đổi thay.
Hoặc lăn quay ra đổ bệnh mỏi mệt cổ vai gáy hoặc thoát vị đĩa đệm,...mình được đi châm cứu vật lý trị liệu(cái này là lý do chính đáng và đi dc rất nhiều lần,mỗi lần 2.3h là bình thường, trốn được cảnh trả bài trên các trang sách cũ lâu nay buộc phải đọc.)
Đã đến lúc phải lung lạc đi cày trên ruộng lạ.chứ nghe đâu bên Mỹ sẽ không có phục vụ theo cảm xúc tình cảm như ở mình.và giá rất chát nữa.
Phải biết tranh thủ chớp lấy cơ hội bạn nhé kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: minhphuong2705 and Baolog.103

Aminobiza

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/7/23
Chủ đề
1
12
12
Tphc
0 ₿
Cũng là ý hay đấy, đi coi nhà coi đất. Bác cứ để comment đó, đến gần cuối chọn phương án nào dc thì sẽ liên lạc liền nha.

Aminobiza

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/7/23
Chủ đề
1
12
12
Tphc
0 ₿
Châm cứu trị liệu cũng là một kế hay ấy bác tài xế grab sành ơi. Kkkk
Htgd là gì v bác, con non quá k sành sỏi.
Để có dịp ghi một bài review massage ở Mỹ cho mấy bác đồng râm đây hiểu biết thêm về cảm giác sụp hầm Mỹ nó ntn.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: DrStrange and Lực phạm

Aminobiza

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/7/23
Chủ đề
1
12
12
Tphc
0 ₿
Bác cho số điện thoại vn luôn ih, để lưu số trc. Ko chừng tui liên lạc ôg làm txế riêng luôn kkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Htgd là mình đi hớt tóc gội đầu. Nếu làm chân phương thì tới mấy tiệm lớn. Csvc sạch đẹp đào ngon, tha hồ mà chăn dắt.thuốc em nào rồi bán đi Trung Quốc,rồi mình về Mỹ.đố ai mà kiếm dc.
Còn htgd ăn gỏi thì vào các tiệm có dịch vụ nhảy cảm, đi thẳng vào trong buông màn xuống hoặc đóng chốt cửa lại rồi mình tha hồ hưởng thụ.
Thích ôm ấp tình cảm hoặc ăn gỏi húp sò,ăn thịt người cũng có luôn.
Nói chung ở SG ăn chơi nó phong phú lắm.
Kể cả ngày ko hết
Còn đi vật lý trị liệu ở yhct PHỤC SANH ĐƯỜNG nó cũng có cái hay riêng. Có quầy bốc thuốc.có hj luôn kkkk

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Khi nào mình về VN tui cho sdt vs zalo của tui và các cơ sở massage có liên kết vs tui cho bác kkkk
Mình ko có ăn line hay cắn cò đâu.
Mình chỉ có ăn cơm vs cá vs đi hôn má dạo mấy bé làm ms hoy

• Haha
Điểm cảm xúc: minhphuong2705 and Aminobiza

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
33
0 ₿
1. Nếu vợ bác thích làm làm tóc có ý định làm dẫn đển tiệm khang trang cắt uống dưỡng nhuộm luôn thì tốt thì thời gian làm tóc tầm 2 3 h trở lên bác báo ra kiếm quán cf ngồi nào xong alo rươc.
2. Về 1 2 ngày xong nghe giả vờ nghe dt 3 4 cuộc rồi báo có mấy thằng bạn trên đây hoặc mấy thằng mới quen rủ cf xong đi nhậu.
3. Nếu cuối tuần cf thể báo là ra quán coi đá banh.

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vk hỏi trên đâu thì mình đưa dt cho xem là trên cộng đồng massage. Coi sơ qua vô tình thấy mấy ảnh ktv của cs quảng cáo.
Là bị xích dây cột trong nhà luôn kkk

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Vãi cả bác Lực. Ăn chơi đầu tư thêm bộ đồ Grab Bike, nhất bác.