Gò Vấp Cá tháng Tư phê pha cùng bé 52 chuppy

Lượt xem: 580

binmira

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/3/23
Chủ đề
3
16
41
TP Thủ Đức HCM
0 ₿
Đầu tiên tks mod @Dory đã tài trợ code free, sau tks a quản lý cơ sở đã hỗ trợ cho đổi lên vé vô cực. Sau đây là trải nghiệm của mình
Cvsc phòng rộng, đẹp, phòng xông hơi lên nhanh, giường rộng.
Sau khi tới cơ sở như đã hẹn lịch với từ trước, a tiếp tân mời nước và nhanh chóng dẫn lên phòng. Xông hơi tầm 10ph thì bé bước vào, dễ thương nha, hơi mũm, đặc biệt cặp loa lấp ló xinh xinh là thích r nhà. Bé lau khô người rồi dắt vào tắm tiên, bé tắm kĩ, có kích thích nhẹ trong bồn.
Tắm xong bé lau khô lại dắt lên giường triển skill chà bưởi và lưỡi bò. Ta nói nó phê, nằm sấp còn kiềm đc chứ nằm ngửa đc tầm 2ph là đầu hàng, em bj lút cán ,em ngậm 1 lúc mới thả thằng em ra. Chỉ có 1 từ phê.
Phần khoẻ cũng bình thường nên mình bỏ qua khúc này. Được 1 lúc mình đã hồi sức, bé lại triển khai tuyệt kĩ, lic tí, rên, đặc biệt là bánh mì kẹp thịt, báo phê vì cặp loa to, nhìn thằng đệ bị kẹp giữa nhấp lên xuống đành chịu ko nổi đành xả đạn trên ngực em. Thấy thằng đệ mình vẫn chưa chịu hạ, em thì thầm tiếp nha anh, quẩy thôi. Lần này em bj lút cán, bánh mì kẹp thịt, cả màn dùng v4 cạ,đc 1 lúc em cầm tg đệ quẹt đầu khấc vào cô bé liên tục, thấy dâm thủy chảy xối xả ( dâm à nha), ngóc đầu nhìn cảnh đó nó phê tới nóc. Lần này chịu trận đc lâu, sau đó em bj, hj, lại bj khoảng tầm 10ph đành đầu hàng, bắn tung toé trong miệng em, em hút sạch rồi mới đi vệ sinh.
Gần hết giờ bé dắt ra tắm lại rồi mình ra về trong sung sướng.
Đánh giá KTV: V1 to, đàn hồi, núm đẹp bóp sướng. V2 hơi lipit nhưng ôm sướng, V3 chưa đc căng lắm nhưng em đang tập gym lại sắp tới chắc phê. V4 tỉa đẹp, nhiều nước.
Tic= code ( đc hỗ trợ đổi qua gói vô cực)
Tip= 1tr2
Tổng kết là sướng tới nách, đuối quá về ngủ 1 giấc mới dậy viết bài.

• Like
Điểm cảm xúc: trùm bắn cá and DrStrange