Hỏi đáp cách để chọn các bé KTV đúng gu

Lượt xem: 1,087

phattran2

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
46
15
0 ₿
mấy làn coi hình trên đây thấy quá ổn áp luôn các bác mà tới lúc ra ngoài gặp các bé lại bị thấy tuột hứng các bác ơi , có bác nào chỉ tui cách xem face các bé nào ổn ổn kh ạ

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
Hy vọng nhiều thất vọng cũng thật nhiều. Trước khi đi chịu khó tham khảo report trước coi pé nào hợp gu mình đi book thôi bác. E đi đó h toàn tham khảo trước mới book nên ít khi thất vọng lắm.

Nguyenminhhai05

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/8/23
Chủ đề
0
24
7
0 ₿
Hên xui nha bồ tèo, hình nên xem nhiều tấm khác nhau để có cái nhìn tương đối

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
chắc phải chăm chỉ đọc report chứ tui cũng bị sập hầm, xong về ý kiến còn bị quản lý chửi nữa, dcm cay, tới nơi xem hình lung linh lắm mà vào nó già nó xấu nói nc tắt nơ tại vì cũng lở lâm trận 10-15p rồi nên cũng ngại đổi, nên giờ cứ 5p đầu thấy éo ổn bác cứ đổi cho e, như e ngại là thiệt, hehe, ai cũng có lần đầu bác ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Cách đơn giản nhất nhưng cũng tốn xiền nhất đó là test hết nguyên cây đào của cs :ami-(11):

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Theo mình hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa, tham khảo thôi, nên chọn 1 số ưng nhất rồi 1 số sơ cua.
Vào phòng trong 5 phút đầu không được tắt đèn (cái này tùy người, như tui thích đèn sáng), em nó thường đi loanh quanh ktra nước, khăn, giường lúc này địa tướng đi, body , rồi hỏi hang vài câu để nghe giọng, nhìn mặt xinh hay không, cảm tình hay không là lúc này, nên đứng cách xa tầm ~2m nha để ngắm trọn body rõ nhất (cái này ý kiến cá nhân), rồi mới bắt đầu ôm ấp khám phá, lúc này thì bác cần phải có kỹ năng phát hiện hợp gu hay không theo cách tổ tiên mách bảo =)). nếu cảm thấy lấn cấn => có thể không hợp -> đổi. Tuy nhiên trong vài phút ngắn ngũi cũng không nói lên được điều gì nhưng cũng giúp cho bác có 1 cái nhìn tổng thể về em nó.
Trên đây là ý kiến cá nhân của tui.
Chúc bác sớm tìm được chân ái (nhưng đừng như tui nha :8onion38:)

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
mới vừa nói bữa xong cái hôm sau đi gặp bé ko hợp gu mấy bác đơn giản vì e đó ko phải guk, ít phút đầu cũng ko thể nói lên điều gì chứ đừng nói mới gặp biết ngay hehe

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
report của các bro trên này bác cũng phải nên cân nhắc, nhiều bro hay thích nói quá lên về sự xinh của ktv so với sự thật. Vài dòng chia sẽ cùng bác.

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
mình đồng ý với bác luôn, kiểu cả nể hay gì á cũng chả biết đường nào mà lần, report gắt thì nói mình khó tính .....

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

Fred9x

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/8/23
Chủ đề
0
2
1
44
Hà Nội
0 ₿
Bác nào biết mối PGA nào uy tín ko ạ. Đi massage nhiều r muốn thử PGA xem dư lào :D

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
report nên chân thật nhất có sao nói vậy, ktv face tầm 6 điểm mà cho 9 - 10 điểm thì là tâng bốc sai sự thật.

phattran2

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
46
15
0 ₿
cơ sở nào v bác